ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามครั้งสุดท้ายครับ เกี่ยวกับการใช้งานบอร์ดนี้  (อ่าน 55086 ครั้ง)

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ขอโทษที่ตั้งกระทู้ครับ อยากสอบถามว่าเราสามารถลบสมาชิกออก หรือ ล๊อกเอ้าท์ ออกได้ตรงไหนครับ

อยากขอลาบอร์ดครับ รู้สึกทำอะไรก็มีแต่คนจับผิด จ้องคอยจับผิด อยู่บอร์ดไปก็ไม่มีความสุข ขอลาดีกว่า

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกด้วยไมตรีที่ดีเสมอมา ทั้งเรื่องความรู้รถ การเลือกรถสักคันเพื่อนำมาใช้งาน

ขอบคุณสำหรับกำลังใจเพื่อนๆสมาชิก ที่มีมาให้กันเสมอๆ ทั้งยามเดือดร้อน ยามมีปัญหา  มิตรภาพที่ดี ขอเก็บไว้ในความทรงจำนะครับ

ผมหาล๊อคเอ้าไม่เจอจริงๆครับ หรือ รบกวน ADMIN รบไอดีผมออกไปเลยก็ได้ครับ ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง "JOMYOOT"

AuNaraKa

จะlogout ก็กดปุ่มด้านบนเลยครับ จะลบสมาชิกก็เข้าไปในหน้าข้อมูลส่วนตัวแล้วเลือก ลบชื่อผู้ใช้งานนี้ ก็เท่านั้นหล่ะ

jomyoot

จะlogout ก็กดปุ่มด้านบนเลยครับ จะลบสมาชิกก็เข้าไปในหน้าข้อมูลส่วนตัวแล้วเลือก ลบชื่อผู้ใช้งานนี้ ก็เท่านั้นหล่ะ

ขอบคุณมากเลยครับ ___/|\____

AuNaraKa

จริงๆ ถามห้องข้างล่างน่าจะเหมาะกว่านะห้องปัญหาการใช้งานบอร์ด นอกจากจะต้มมาม่าก่อน ลบชื่อก็โอครับ ห้องนี้คนเห็นเยอะดี

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
เกิดอะไรขึ้นกับคุนjomyoot คับเนี้ย

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
ตราบใดที่โลกนี้ยังมีรถมากว่า1ยี่ห้อมีส้มตำมากกว่า1เจ้าตราบนั้นการพูดถูกใจคนทุกคนย่อมไม่มีวันเกิดขึ้น  :P อะไรที่รู้สึกว่าไม่ชอบใจไม่สบายใจมองข้ามมันไปบ้างเมินมันไปเสีย พอรู้สึกดีขึ้นแล้วค่อยว่ากันใหม่นะ  :) เดือนหน้ามีวันหยุดยาว5วันอีกทีนึง มีแผนรึยังงง?  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ตราบใดที่โลกนี้ยังมีรถมากว่า1ยี่ห้อมีส้มตำมากกว่า1เจ้าตราบนั้นการพูดถูกใจคนทุกคนย่อมไม่มีวันเกิดขึ้น  :P อะไรที่รู้สึกว่าไม่ชอบใจไม่สบายใจมองข้ามมันไปบ้างเมินมันไปเสีย พอรู้สึกดีขึ้นแล้วค่อยว่ากันใหม่นะ  :) เดือนหน้ามีวันหยุดยาว5วันอีกทีนึง มีแผนรึยังงง?  ;D
ไม่อยากหั้ยซีเรียสกันเรยคับ อยู่กันแบบพี่น้องดีกว่านะคับ

ออฟไลน์ delete

ลาก่อย

ออฟไลน์ kris-lack

เอ่อ เรานี่คว้าปฏิทินมาดูเลยนะ
วันใหนอ่ะ

ออฟไลน์ Jatupon

• Full Member
ใจเย็นพี่.....

สังคมออนไลน์ที่   Headlighmag  เรานี่ผมว่าดีกว่าหลายๆที่มากแล้วนะครับ
การกระทบกระทั่งกันด้านความคิดเป็นเรื่องปกติ  
พี่ไม่เจอที่นี่  พี่ก็ต้องไปเจอที่อื่น
ก่อนกดตั้งกระทู้ก็ลอง   อ่านดูอีกครั้งว่าหัวข้อมันจะก่อ ดราม่าไหม
ก่อนตอบกระทู้   อ่านอีกสักนิดว่ามันมีแนวโน้มเรื่องยาวไหม
แค่นั้นเองพี่

เอาเป็นว่าแค่ชื่อกระทู้พี่วันนี้ ผมว่ามันก็ดราม่าแล้วล่ะ......แบบว่า  จะไปแล้วนะ  งุงิ ไรงี้.....

ใจเย็นครับ...  เพื่อนกันทั้งนั้น  คนชอบรถทั้งนั้น

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
บายครับ  ;D

ออฟไลน์ 2k

เอ่อ เรานี่คว้าปฏิทินมาดูเลยนะ
วันใหนอ่ะ

วันแรงงานแห่งชาติวันศุกร์ที่1พฤษภาคม กับวันฉัตรมงคลวันอังคารที่5พฤษภาคมงัยยยย  ;D  เห็นข่าวว่าวันจันทร์ที่4มีการประกาศให้ยุดเพิ่มเติมก็จะเท่ากับว่าเราจะได้หยุด5วันคือ ศุกร์ที่1 เสาร์ที่2 อาทิตย์ที่3 จันทร์ที่4 อังคารที่5นั่นเอ๊งงงง!!!  :-* ;D 8) :)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ lexus

ตามมาม่ามาจากกระทู้vellfire

ต้องขอบอกว่า บั้ยยยย

มารยาททางการสื่อสารเป็นสิ่งสำคัญนะครับ ถ้าไม่มีอาจอยู่ในสังคมยากนิดนึง

ออฟไลน์ aobness

โพสอะไรต้องคิดแล้วคิดอีกครับ
ผิดทีนี่จมดินเอาง่ายๆ
แต่อย่าน้อยใจเลยครับเป็นทุกที่ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2015, 16:05:11 โดย aobness »

แต่อย่าน้อยใจเลยครับเป็นทุกที่ :'(

+1 เหนด้วยคับ

ออฟไลน์ kris-lack

+1 เหนด้วยคับ
+1 เห็นด้วย ให้กำลังใจทุกฝ่ายค่ะ

ออฟไลน์ kenny523

อย่างน้อย คุณก็ตายแล้วเกิดใหม่ได้ในโลกเสมือนจริงนี้ ขอให้เกิดใหม่มาโชคดีมีคนรักมากกว่าชัง

ออฟไลน์ Auto

:o  ถึงกับต้องลาบอร์ดไปเลยรึ  น้อยใจอะไรขนาดนั้น

ออฟไลน์ g_abac

• Full Member
บอร์ดนี้ผมชอบตรงที่ไม่มีพวกชอบแขวะ บางที่ถามอย่าง แม่งมาตอบอีกอย่าง+แควะ
2008  Lexus IS250 Premium
2014  E300 Bluetec Hybrid AMG (W212)
2015  ActiveHybrid 5 M Sport (F10 LCI)
2020  E220d Sport (W213)
2020  X5 xDrive 30d M Sport (G05)

ออฟไลน์ Eak

• Jr. Member
  • **
ไม่มีความเห็นที่แตกต่าง ก็ไม่มีการพัฒนาครับ

Hip5

เห็นใจพี่jomyootครับ

สังคมสมัยนี้เห็นอะไรขัดหูขัดตาหน่อย เป็นต้องใช้อารมณ์ในแสดงความคิดเห็น  ไม่คิดถึงเหตุผล ต้นตอว่าที่มาที่ไปว่าเป็นอย่างไร 
ผมก็เจอมากับตัวครับเมื่อสองอาทิตย์ก่อน กระทู้เกี่ยวกับฟอร์จูนเนอร์ กระทู้นั้นกระทู้เดียว ทำผมรู้ซึ้งเลยครับว่าสังคมสมัยนี้มันเป็นอย่างไร
บางloginก็ไม่อ่านให้มันดีๆก่อนว่าคนตั้งกระทู้ต้องการสื่อความหมายว่าอย่างไร ใครพูดถึงรถกูในทางเสียๆหายๆ ใครที่กูอ่านความคิดเห็นแล้วไม่พอใจ กูต้องโจมตีมัน เหตุพงเหตุผลกูไม่สน (ขออภัยในคำไม่สุภาพครับ) ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจเหมือกันว่าสังคมสมัยนี้ มันเป็นอะไรกัน
ซึ่งถ้าเป็นเช่นนี้ผมก็ขอลาบอร์ดเช่นกันครับ ด้วยความเคารพ
สุดท้ายนี้แล้วผมต้องขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิก และพี่จิมมี่ ที่ช่วยเหือผมมาตลอดในทั้งยามเดือดร้อนและยามมีปัญหา  และขอขอบคุณสมาชิกบางท่านที่ทำให้รู้ว่าสังคมสมัยนี้มันเป็นอย่างไร