ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงพี่ J!MMY ครับ  (อ่าน 50657 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dusiana

• Newbie
  • *
ฝากถึงพี่ J!MMY ครับ
« เมื่อ: เมษายน 19, 2015, 23:55:46 »
ได้ดูคลิป review Subaru WRX ทั้งสามรุ่นแล้ว(STi CVT MT) ชอบพี่ๆมากครับ ฟันกันตรงๆ
ไม่มีอวย ในเรื่องต่างๆไม่ว่าจะ เกียร์ อัตราตอบสนอง ระบบเบรค ช่วงล่าง

*ผมจึงอยากชมพี่ๆ review คู่แข่งตลาดการอย่าง Evolution X SST ครับ
แบบฟันกันตรงๆ ไม่มีอ้อมค้อม น่าจะเป็นอะไรที่สนุกของคนที่ชอบ AWD

ทั้งนี้ ผมจะติดตาม Clip ดีๆจากพี่ๆต่อไปครับ ขอบคุณครับ