ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณผู้ดูแลเว็บ ที่ช่วยแก้ไขเว็บบอร์ดใหม่ให้อ่านง่ายขึ้นมาก  (อ่าน 8085 ครั้ง)

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• Sr. Member
  • ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
ขอตั้งกระทู้ขอบคุณนะครับ
หลังจากที่เว็บบอร์ดมีการเปลี่ยนแปลงใหม่ แต่ก็มีเสียงตอบกลับมาว่า
ของใหม่อ่านยาก ดูยากไม่คุ้นตา ผมก็เป็นอีกคนที่ไปผสมโรงด้วย
วันนี้เข้าบอร์ดมา ได้เห็นว่ามีการแก้ไขให้อ่านง่ายขึ้นแล้ว
ถูกใจคนอายุเริ่มจะเยอะ แบบผม
ขอชื่นชม และขอบคุณอีกครั้งครับ :D
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน