ผู้เขียน หัวข้อ: // ผ้าหลุด ! เห็นด้านท้ายเต็มๆ New Toyota Fortuner บนเทรลเลอร์ //  (อ่าน 46643 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
New Toyota Fortuner 2015
เตรียมเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 16 กรกฎาคมนี้

อ่านข้อมูลและรายละเอียด Option ได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/spyshot-new-toyota-fortuner-thailand/

ขอบคุณภาพจาก NewFortunerThailand

ขอบคุณภาพจาก Baan Numimie via MZ Crazy Car

ภาพจากคุณ มณเฑียร บุญศักดิ์ new fortunerthailand facebook group

ล่าสุดเริ่มทยอยขนส่ง อยู่บนเทรลเลอร์แล้วครับ
รูปจากคุณ อะ อาม via คุณ Mercedez Kkc

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2015, 14:04:35 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
งานเข้า ฮ่าๆ

ออฟไลน์ toonze

ฮามากผ้าหลุด 555 ;D

ออฟไลน์ kris-lack

สวยดีนะ ออกโทนเดียวกะอัลติสนะ

ออฟไลน์ หมับเข้าให้

แก้ผ้า เอาหน้ารอด

ที่ไม่รอดอะ....ตูด

JONNY

• บุคคลทั่วไป
เปิดมาเลย
สวยหรือไม่สวย จะได้ทำใจตั้งแต่แรก
อย่าให้เหมือนพ่อรีโว่นะ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ตูดสวยแฮะ  :-*

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ขอบกระจกนี่แถบโครเมี่ยมรอบคัน นึกถึงมินิทันที
ด้านหน้าเท่าที่ดู ไม่มีเหลือเค้ารีโว่ โป่งล้อเสริมแถบพลาสติกให้เหมือนSuv แผงแดชบอร์ดคนละชุดกับกระบะ ปาปอร์ตใหม่คงทำเหมือนกัน
คราวนี้ภาพลักษณ์ "กระบะต่อตูด" คงตกไปอยู่กับมิวเอ็ก เทรลเบลเซอร์ ละก็เอเวอเรสแล้วหล่ะครับ

ออฟไลน์ hutzero

กระจกมองข้างดูโฉบเฉี่ยวดีครับ
ส่วนล้อแม็คก็ลายก้านสวยดี
แต่ด้านท้ายผมเฉยๆ เพราะจริงๆคาดหวังไว้ว่าน่าจะล้ำกว่านี้เพราะโมเดลต้องลากยาวหลายปี

ออฟไลน์ anuch

• Newbie
  • *
โฉบเฉี่ยว

ออฟไลน์ Micjty

มีไฟถอยแค่ข้างซ้ายข้างเดียว?
คหสต.ยุคสมัยนี้แล้วยังมีข้างเดียวหลงเหลืออยู่อีกเหรอเนี่ย น่าจะคำนึงถึงความปลอดภัยมากกว่านี้นะ

ออฟไลน์ rojsak2021

ตัวท็อปจะมีหลังคาแก้วแบบ everest ไหม มีใครที่อยู่วงในรู้บ้าง

ออฟไลน์ Arado_kung

คหสต.ยุคสมัยนี้แล้วยังมีข้างเดียวหลงเหลืออยู่อีกเหรอเนี่ย น่าจะคำนึงถึงความปลอดภัยมากกว่านี้นะ

อีกข้างนึงเป็นไฟตัดหมอกครับ

ออฟไลน์ Micjty

อีกข้างนึงเป็นไฟตัดหมอกครับ

อ่อครับ ไว้เปิดแยงตาคันข้างหลังเล่น ขำๆนะครับ ;)

ออฟไลน์ AkE

สวยดีนะครับ ดูเปลี่ยนไปจาก ตัวเก่าเยอะไม่เหมือน vigo มา revo สงสัยลมแรงจัด 55555

ออฟไลน์ ismael

กระแส(ค่ายอื่น)มา ผ้าจึงหลุด
ฮี่ ฮี่

ออฟไลน์ kiwiwi

ต่อไป จะตกเทรลเล่อร์อีกหรือเปล่า

JONNY

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
วั๊ยยย โป๊

ออฟไลน์ Darkart

มีหลุดด้านหลัง ดูแล้วเฉยๆ กระจกมองข้างดูสปอร์ต ล้อแม็กลายนี้สวย
รอภาพหลุดด้านหน้า  :)
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ okashi

ภาพจากคคลับ ปาเจโร
http://www.allnewpajeroclub.com/video-spyshot-all-new-pajero-sport/all-new-fortuner/

ดูไม่ทันอ่ะครับ ท่านได้เซฟรูปมั้ยครับ ถ้ามีรบกวนขอหลังไมค์หน่อย
Puma PoweR 🐯🐯

ออนไลน์ dht_tubes

เห็นมะ ผ้าต้องค่อยๆหลุด มันถึงจะได้อารมณ์ครับ

ออฟไลน์ Uzsa

• Full Member
ไม่ทันเหมือนกัน ใครมีขอหลังไมค์ด้วยครับ ขอบคุณครับ ;)

http://www.allnewpajeroclub.com/video-spyshot-all-new-pajero-sport/all-new-fortuner/

ดูไม่ทันอ่ะครับ ท่านได้เซฟรูปมั้ยครับ ถ้ามีรบกวนขอหลังไมค์หน่อย

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่ทันเหมือนกัน ใครมีขอหลังไมค์ด้วยครับ ขอบคุณครับ ;)

รูปภายในดูที่แฟนเพจบนเฟสฯได้เลยครับ มีคนมาโพสไว้แล้ว แต่จากรูปแฟนเพจไม่ใช่ตัวท็อปแน่ เพราะจะโบชัวร์ที่เห็น มันสีเข้ม เบาะสีน้ำตาลอ่อน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Uzsa

• Full Member
ผมเคยเห็นของหลุดที่เป็นพาร์ทเป็นบางชิ้น ไม่น่าใช่ตัวท็อปอย่างท่านว่า ตัวท็อปจะเป็นพวงมาลัยลายไม้สีดำด้าน คอนโซลเกียร์ไม้ดำแบบเเคมรี่

รูปภายในดูที่แฟนเพจบนเฟสฯได้เลยครับ มีคนมาโพสไว้แล้ว แต่จากรูปแฟนเพจไม่ใช่ตัวท็อปแน่ เพราะจะโบชัวร์ที่เห็น มันสีเข้ม เบาะสีน้ำตาลอ่อน

ออฟไลน์ Fly to dream

ผมเคยเห็นของหลุดที่เป็นพาร์ทเป็นบางชิ้น ไม่น่าใช่ตัวท็อปอย่างท่านว่า ตัวท็อปจะเป็นพวงมาลัยลายไม้สีดำด้าน คอนโซลเกียร์ไม้ดำแบบเเคมรี่

หรือง่ายที่สุด ดูของ แลนครุยเซอร์ พราโด้ ไว้เลยครับเหมือนมาก แต่ให้คิดว่าเป็นสีดำ แล้วมีกรอบไม้ขนาบจอและสวิตแอร์
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ดูไปดูมา เหมือนเอารถมายำรวมกันเลย
มีกลิ่น Prado เล็กซัส ฟอจูนเนอร์ เรโว่นิ้ดๆ มาใส่เครื่องปั่น ออกมาเป็นตัวนี้เลย
ผมว่า มันสวยนะ ลงตัวเลยทีเดียว เหลือราคา  :-*
แต่ ไม่มีเงินซื้อละ ได้แต่ชมภาพอย่างเดียวช่วงนี้ รอเวลา

ออฟไลน์ Arado_kung

คุณ Nikle_pk ลบดีกว่าครับ ผมดูแล้วมันเป็นคู่มืออบรมของเซลล์ เป็นเอกสารภายในของโตโยต้าเค้าอยู่ครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

คุณ Nikle_pk ลบดีกว่าครับ ผมดูแล้วมันเป็นคู่มืออบรมของเซลล์ เป็นเอกสารภายในของโตโยต้าเค้าอยู่ครับ
Ok ครับ งั้นลบไปก่อนก็แล้วกันครับ
หาดูคงไม่ยากแล้วครับ หลุดว่อนเลย อิอิ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ JAAP01

ภายในดูแก่ไปหน่อย ยังวัยรุ่นอยู่เลยมองแก่ :-X และยังคงเอกลักษณ์แขวนพับเบาะแถวสามเหมือนเดิม :-\