ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Innova ใหม่ จะเปิดตัวในเมืองไทย หรือไม่ และหากเปิดจะเข้ามาขายช่วงวันไหน  (อ่าน 3623 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
อยากสอบถามเพื่อนสมาชิก ในฐานะสมาชิกใหม่ ว่า

Toyota Innova ใหม่ ที่จะเปิดตัวที่อินโดช่วง สค นี้ จะเข้ามาขายในไทยช่วงวันไหนครับ

และแนวโน้มจะเอาเครื่องดีเซล 2.4 เข้ามาด้วยหรือไม่ครับ

หรือจะมีแค่เครื่อง 2.0 เหมือนเดิม

แนวโน้มจะมี VSC ถุงลม 3 ใบแบบ Fortuner หรือไม่ครับ

ที่สำคัญ คือ ราคาจะประมาณไหนครับ

ออฟไลน์ Auto

เปิดตัวครับแต่ช่วงเวลาไม่แน่ใจว่าปลายปีนีทันหรือเปล่า     และคราวนี้จะเอาดีเซลเข้ามาทำตลาดเหมือนเดิมด้วย     ส่วน Option ไม่ทราบครับ   แต่ราคาแพงขึ้นแน่นอน

ออฟไลน์ thchalerms

• Sr. Member
ตั้งใจทำกว่ารุ่นเดิม ผมว่ามันก็น่าใช้นะ
สำหรับครอบครัว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
หลังอินโด 2-3 เดือนได้มั้งครับ

ส่วนเครื่องดีเซลผมไม่แน่ใจนะ

ออฟไลน์ SM.

ดีเซลหรอครับ ผมว่าไม่น่าจะมา คงเบนซินเหมือนเดิม