ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการทดสอบความเที่ยงตรงของมาตรวัดอัตราสิ้นเปลือเชื้อเพลิงในreviewด้วยครับ  (อ่าน 16084 ครั้ง)

ออฟไลน์ spiralis

• Newbie
  • *
อยากให้มีการทดสอบความเที่ยงตรงของมาตรวัดอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง
โดยเทียบกับที่พี่จิมมี่คำนวนได้จริงใน review แต่ละครั้งด้วยอะครับ
เพราะตอนนี้ไม่รู้ว่าที่มันโชว์ขึ้นมาน่ะเชื้อได้มากน้อยแค่ไหนน่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ถ้าเราไม่ลืม ในรถแต่ละคัน ก็จะเก็บข้อมูลไว้ครับ หมายถึงนับจากนี้หนะครับ

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ man29

• Newbie
  • *
    • ????????????????
ดีครับ ทำยังไงครับบอกด้วยนะครับ
??????????????? : ?????? : ?????????

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
อยากได้ความเที่ยงตรงของมาตรวัดความเร็วเทียบกับ GPS ด้วยอะครับ แบบตอน test Swift จะดีมากๆ เลยครับ  ;D
อาจจะไม่เที่ยงตรง 100% แต่จะได้ดูเป็นค่ากลางเทียบกับมาตรวัดรถที่มาทดลองขับในแต่ละคันครับ