ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้า nissan eco car เริ่มมีความเคลื่อนไหวอีกแล้วครับ  (อ่าน 4777 ครั้ง)

ออฟไลน์ I C E

• Newbie
  • *
พอดีเจอเลยเอามาฝากกันดูอ่ะครับ ลองเข้าไปชมดูครับ เป็นเว็ปของทางนิสสันเองเลย แต่ยังไม่มีอะไรเท่าไหร่นะ

http://www.nissanecocar.net/

ออฟไลน์ choord

• Jr. Member
  • **
Re: เจ้า nissan eco car เริ่มมีความเคลื่อนไหวอีกแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 23:23:32 »
เวปใหม่ สวยดีครับ
แต่ยังไม่มีรูปรถให้ชมแต่อย่างใด

แต่ก็ดีครับ
มีให้ลงทะเบียน รอ.. ทดลองขับด้วยครับ
ก็เลยลงไปเรียบร้อยแล้ว

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: เจ้า nissan eco car เริ่มมีความเคลื่อนไหวอีกแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 17:03:50 »
โอมากๆครับ

มารอดูคันจริง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ scala333

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 20:09:01 »
ลงให้พ่อไปแล้วคับ
เห็นว่ามีงานเปิดตัว 16 มีนา นี้จริงป่าว?
แล้วมีใครทราบข่าวอะไรเชิงลึกบ้างครับ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 22:07:16 »
ผมว่า รุ่งชัวร์ครับ ตัวนี้ เหลือแต่ปรับปรุงศูนย์บริการ^^
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 22:45:09 »
แนะอีกอย่างถ้าอยากจะให้มันเริ่มมีชื่อของรถให้ติดปากคนไทยต้องโหม การตลาดแบบอาทิตย์ต่ออาทิตย์เอาให้ Doom Doom ไปเลย
อิอิ

เออเว็ปนิสสันไทยแลนย์ควรจะปล่อย รายละเอียดคร่าวๆมาได้แล้วนะครับ เงียบยังกะเป่าสาก
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ losttheways

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 12:35:15 »
ผมคนหนึ่งที่รอคอยเจ้าตัวจ้อยนี้ ถ้ามันรุ่งยี่ห้ออื่นจะได้เข้ามาทำเป็นตัวเลือกอื่นๆบ้าง แต่ถ้ามันแป้ก..สงสัยต้องกลับกันไปทบทวนกันใหม่ในเชิงนโยบายกันเลย(โอ้ พูดเหมือนนักการเมืองแฮะเรา)  เออถ้ามันผ่าน UNECE มันจะต้องมี clash test ใช่ป่ะ คือผมอยากเห็น video อะ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 17:15:06 »
อยากเห็นคันจริงคับ แต่กว่า CVT จะมา เริ่มจะเซ็งนิดๆ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX