ผู้เขียน หัวข้อ: สัปดาห์นี้จะฟัง Re-Run "DR!VE By J!MMY" ของวันที่ 8 สิงหาคม ได้ช่องทางไหนครับ  (อ่าน 1806 ครั้ง)

ออฟไลน์ ck_win

• Full Member
สัปดาห์นี้จะฟัง Re-Run รายการ "DR!VE By J!MMY" ของวันที่ 8 สิงหาคมได้ช่องทางไหนครับ

เข้าไปดูแล้วแต่ยังไม่เห็นมี upload ใน HeadlightMagazine

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PRAIWAN6624

• Jr. Member
  • **
รออยู่เช่นกันครับ

ออฟไลน์ zhalvia

• Full Member
รอด้วยครับ เข้ามาดูตลอดเลย ยังไม่มา -*-

ออฟไลน์ นักกล้าม มาม่า

• **
ผมก็รอฟัง รีรัน ทุกอาทิตย์เหมือนกันคับ จนจำไม่ได้ละว่าอาทิตย์ที่แล้วได้ฟังหรือยัง 5555  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
สัปดาห์นี้จะช้าหน่อยครับ เพราะเทสต์การตัดต่อใหม่
จะใส่ live camera ในทุกสัปดาห์เพิ่มเข้าไป

ออฟไลน์ paradorn1

• **
สัปดาห์นี้จะช้าหน่อยครับ เพราะเทสต์การตัดต่อใหม่
จะใส่ live camera ในทุกสัปดาห์เพิ่มเข้าไป

พอมี live camera  ทำให้รู้สึกสนุกกว่าการฟังแบบเดิมๆ

สงสัยว่าใช้อะไรบันทึกภาพหรือครับ  ใช่กล้อง Web Cam หรือเปล่าครับ

เสียดายที่คลิปไม่ใช่เป็นความละเอียดแบบ 720p

อีเอ๋ยอีซุซุ แรกพบเร้าใจนัก พอได้ขับ ข้าประจักษ์ชักหวั่นไหว เสียงก็ดัง แรงก็น้อย ต้องค่อยไป แซงทีไรใจจะขาดประหลาดจัง

ออฟไลน์ sitpaku

• **

พอมี live camera  ทำให้รู้สึกสนุกกว่าการฟังแบบเดิมๆ

สงสัยว่าใช้อะไรบันทึกภาพหรือครับ  ใช่กล้อง Web Cam หรือเปล่าครับ

เสียดายที่คลิปไม่ใช่เป็นความละเอียดแบบ 720p