ผู้เขียน หัวข้อ: KaYaBa MODI มีใครใช้อยู่บ้างครับ  (อ่าน 1690 ครั้ง)

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
KaYaBa MODI มีใครใช้อยู่บ้างครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 09:45:48 »
ไม่ค่อยมีข้อมูลให้อ่านเลยครับ ส่วนใหญ่จะเชียร์ TEIN , H-Drive , Silver ซะมากกว่า  :(

ออฟไลน์ iamitman

• Full Member
Re: KaYaBa MODI มีใครใช้อยู่บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 10:01:23 »
เหมือนจะพึ่งมาและราคาแรงเอาเรื่องนะครับ สามแบรนด์นั้นคนใช้กันเยอะจนมั่นใจได้แล้วครับ เจ้าตัวนี้คงไม่แย่แน่ๆจากแบรนด์ แต่คงต้องให้เวลาพิสูจน์ตัวเองอีกซักพัก ผมกำลังหาสตรัทชุดใหม่ให้เจ้า vios เหมือนกันครับ จะกลั้นใจโละสตรัทมอนโรทิ้งครับ

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Re: KaYaBa MODI มีใครใช้อยู่บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 11:03:59 »
เคยดูไว้แต่ราคาแรงอยู่ สุดท้ายย้ายไปหา tein กันหมด เพราะชื่อชั้น ราคาขายต่อและ after service
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ