ผู้เขียน หัวข้อ: การเริ่มหัวข้อใหม่ สามารถบันทึกไว้ก่อน เพราะข้อความยังไม่ครบ  (อ่าน 43403 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
บ้างครั้งรายละเอียด ในใจความที่ต้องการนำเสนอ ข้อมูลเยอะ
พิม ยังไม่เสร็จ
1. เวลาหมด
2. ต้องไปทำงาน ด่วน
3. ข้อมูลหาย เสียดาย ต้องเริ่มพิม ใหม่ :'(

One Day.

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
บ้างครั้งรายละเอียด ในใจความที่ต้องการนำเสนอ ข้อมูลเยอะ
1. เวลาหมด
3. ข้อมูลหาย เสียดาย ต้องเริ่มพิม ใหม่ :'(

ผมใช้วิธีพิมพ์ใน word ก่อนอะครับแล้วค่อยก็อปมาแปะ แต่คงใช้ได้กับคอมเท่านั้นมั้ง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ SM.

1. เวลาหมด

ผมใช้วิธีพิมพ์ใน word ก่อนอะครับแล้วค่อยก็อปมาแปะ แต่คงใช้ได้กับคอมเท่านั้นมั้ง

ผมก็ทำแบบนั้นครับ ถ้าในมือถือ ผมพิมพ์ใน Note ไว้ก่อน