ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องอู่ทำสีรถครับ  (อ่าน 1537 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poomiz

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามเรื่องอู่ทำสีรถครับ
« เมื่อ: กันยายน 29, 2015, 18:50:57 »
พอดีอยากหาอู่ทำสีดีดีครับรถโดนเฉี่ยวมา พอดีผมอยู่แถวพระโขนง จะเป็นโซนสุขุมวิท หรือ ใกล้เเคียงก็ได้ครับ
รถยังป้ายแดงอยู่เลยๆอยากได้อู่ดีดีหน่อยครับ หรือว่าจะเครมกับประกันไปเลยดีครับ

ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
Re: รบกวนสอบถามเรื่องอู่ทำสีรถครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2015, 19:36:54 »
เครมไปเถอะครับ งานซ่อมศูนย์ไงก็ไม่น่าห่วงเท่าไหร่ แถมมีรับประกันสีอีก 1 ปี
ปีหน้าก็เปลี่ยนบริษัทประกันซะ เท่านี้ก็ได้ส่วนลดประวัคิดีแล้ว  :)

ออฟไลน์ virtual

• Newbie
  • *
Re: รบกวนสอบถามเรื่องอู่ทำสีรถครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2015, 20:06:06 »
แนะนำ sbrand ครับ จากที่เคยเคลมศูนย์และsbrand

ผมว่า sbrand งานดีกว่าศูนย์ครับ

ออฟไลน์ mrpich

• Hero Member
  • เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 07:30:52 »
ถามเรื่องอู่สีนี่ ถามหมอดูก็ได้ครับ ว่าอู่ไหนถูกโฉลกกะเราสุด เพราะเรื่องอู่สีนี่ขึ้นกะจังหวะและดวงชะตาจริงๆ
อู่ที่ว่าเทพๆ ทำสีคันอื่นออกมาอย่างสวย พอเราเอาเข้าไปทำ ไหงมีปัญหาหว่า
อู่ที่เราเข้าทำ ทำรถเรา  งานดีกว่าศูนย์บริการอีก แต่พอแระนำคนอื่นไป กลับต้องมาฟังเสียงบ่นของเค้าแทน

ตอบยากจริงๆครับเรื่องอู่สี ขึ้นกะดวง
แต่เสี่ยงน้อยหน่อยก็ศูนย์ กะ sband มั๊งครับ แต่ทั่งศูนย์และ sband ก็ยังมีคนไม่ happy อยู่นะ ลองเช็คดู
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่