ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับว่าถ้าเราสระผมบ่อยๆ ผมจะขึ้นเร็วมั้ยครับ  (อ่าน 12895 ครั้ง)

ออฟไลน์ superbkay

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมร่วงครับ มีเรื่องอยากสอบถามหน่อยครับว่าถ้าเราสระผมบ่อยๆ ผมจะขึ้นเร็วมั้ยครับ

ออฟไลน์ RafaHalal

• Newbie
  • *
ไม่เร็วขึ้นครับ ขอยืนยันเลย ผมเคยโดนหลอกเรื่องนี้มาพักใหญ่ 8)

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
เร็วขึ้นครับ แต่ไม่มากพอที่จะทำให้สังเกตได้ เช่น ภายในหนึ่งเดือนหากสระทุกวัน กับสระทั่วไป สระทุกวันทำให้ผมยาวขึ้น10 mm สระทั่วไปยาวขึ้นแค่ 5 mm.

หลักการคือ คุณสระผม ศรีษะคุณก็ถูกนวดไปด้วย ทำให้เลือดไหลเวียน ผมก็เจริญงอกงาม

ออฟไลน์ superbkay

• Newbie
  • *
อ่อ ขอบคุณมากนะครับ สรุปว่าถ้าใช้ยาหรืออะไรอย่างนี้จะช่วยได้มากกว่าสินะครับ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
สระบ่อย ---> ช่วยให้ผมยาวเร็วได้ นิสสสหนึ่งครับ
แต่ถ้าจะให้ขึ้นดกดำ คงต้องไปคลีนิคเฉพาะทางดีกว่าครับ