ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว volvo จะทำ crossover คันเล็ก ทำให้ผมดีใจมาก แต่...  (อ่าน 13159 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
ดีนะครับ สำหรับคนชอบ cross over หรือ SUV เวอร์ชั่นน่ารัก สไตล์ยุโรป จะได้มีตัวเลือกมากขึ้น

ข่าวจากหน้า home ของเว็บเรานี่หล่ะ แต่เค้าแถมดิลโด้มาด้วยเหรอครับ?

ออฟไลน์ scotch_fillet

• Hero Member
Re: ข่าว volvo จะทำ crossover คันเล็ก ทำให้ผมดีใจมาก แต่...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 23:27:08 »
555

พูดซะ

นอกจากแข็ง แล้วแรงยังดีอีกด้วยน่ะครับ

เพราะไอ้แท่งนี้ เขาไว้คล้องลากพ่วงหลัง