ผู้เขียน หัวข้อ: // J!MMY's Talk : 1 ขวบปีแรกของ Headlightmag.com ผ่านไปแล้ว อย่างประเสริฐสุข /  (อ่าน 6100 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อ่านเรียบร้อยแล้วครับ

สู้ต่อไปครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ sas001

• Jr. Member
  • **
ดีใจด้วยครับ ที่ครบ 1 ขวบแล้ว และสู้ๆต่อไปน่ะครับ

ออฟไลน์ Sunnook

ดีใจด้วย ๆ เย่ ๆ

ออฟไลน์ Monstruo

• Sr. Member
ยินดีด้วยครับ เชื่อว่าปีต่อไปต้องดีขึ้นกว่านี้อีกแน่นอน  ;)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ก้าวต่อไปครับพี่ ผมเอาใจช่วยครับ :D

ออฟไลน์ Preceda2

ยินดีด้วยครับ 1ปีผ่านไปเร็วจัง
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ kritphakhin

ยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ขอให้ก้าวต่อไป-ก้าวยาวๆ-ก้าวกระโดด-บินไปให้ถึงจุดสูงสุดและยังคงอยู่อย่างนั้นต่อไปครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ยินดีกับ 1 ปีแรกที่ผ่านพ้นไปด้วยดี
มีทั้งเรื่องราวมากมายเกิดขึ้นในช่วง 365 วันที่ผ่านมา
แต่นั่น ก็คือเรื่องที่ผ่านมาแล้ว
ดังนั้น ก็ควรที่จะรับสิ่งดีๆ ที่กำลังจะเกิดขึ้น นับต่อจากนี้ไปกันคับผม
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ PaanNop

• **
  • Life is not a bed of roses
เว็บไซต์พัฒนาขึ้นเรื่อยๆดีมากๆเลยครับ....

ผมติดตามตั้งแต่เริ่มตั้งเว็บ (แต่เพิ่งได้มาสมัครสมาชิก) แหะๆ

สู้ต่อไปนะครับ....

ออฟไลน์ PREM

โห 1 ปีที่ผ่านมามีรีวิวรถมาเยอะขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย :o

ถ้าไฟหน้าคู่นี้ดีขึ้นต่อไป ผมเชื่อว่าปีนี้จะต้องมีผู้ชมมากขึ้นแน่นอนครับ
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนครับ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
สู้ๆ ครับ

^^
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ l3ee

• Newbie
  • *
ยินดีและดีใจด้วยครับ และขอบคุณสำหรับรีวิว และข่าวสารรถยนต์ต่างๆที่นำเสนอ

ขอประสบความสำเร็จต่อไป

ออฟไลน์ E@K

• **
ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ (ทำให้ผมตัดสินใจได้ง่ายขึ้นในการซื้อรถ)

เป็นกำลังใจให้นะครับผม

ออฟไลน์ min

• Full Member
        ขอแสดงความยินดีด้วยครับ กับความสำเร็จอีกก้าวหนึ่งของ Headlightmag  ผมติดตามคุญ jimmy คุณ homy มาตั้งแต่ยังไม่มีเวปเป็นของตัวเอง ยอมรับว่าข้อมูลของทั้งสองท่านเป็นประโยชน์ต่อบุคคลทั่วไปอย่างแท้จริง ....  จนวันที่เวปแห่งนี้เกิดขึ้น ผมคนหนึ่งที่แอบเป็นกำลังให้อยู่อย่างเงียบๆ  จนมาถึงทุกวันนี้  ถึงแม้การ review รถในเวปแห่งนี้จะไม่น้อยหน้าใครๆ แต่ก็ยังคงมีบางส่วนท่ต้องปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นต่อไป ไม่ว่าจะเป็นข่าวคราว ความเคลื่อนไหวต่างๆ ในแวดวงรถยนต์ ซึ่งผมคนหนึ่งที่คอยติดตามมาโดยตลอด ซึ่งยังมีบางครั้งที่ผมเองยังแอบเข้าไปดูเวปอื่นๆ อยู่  ซึ่งตรงนี้ผมเองก็เข้าใจ ว่าแต่ละท่านมีงานอื่นๆ ที่ต้องรับผิดชอบมากมาย ยังไม่ได้เข้ามาทำอย่างเต็มเวลาเหมือนเวปอื่นๆ แต่ผมเองก็อย่างจะบอกว่า เวปแห่งนี้ ได้สร้างสิ่งใหม่ให้เกิดขึ้นให้กับวงการสื่อรถยนต์ในเมืองไทย ที่ผมพูดได้เต็มปากว่า มีความน่าเชื่อถือ  ความถูกต้อง  และความเป็นจริงมากที่สุดเวปหนึ่ง และก็หวังว่า อุดมการณ์ของพวกคุณ จะยังคงมั่นคงเช่นนี้ต่อไป   และขอขอบคุณสำหรับทีมงานทุกๆ ท่าน ที่ทำให้เวปแห่งนี้เกิดขึ้นมาครับ  ขอบคุณจากใจจริง  จะเป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ  ขอบคุณครับ  (^_^)

ออฟไลน์ CRO

สู้ต่อไปจีบัน เอ่ย คุณจิมมี่  ;D

ออฟไลน์ flyboy

• **
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้รักษามาตรฐาน ความเป็นกลาง ตรงไปตรงมาอย่างนี้ตลอดไปครับ  :)

เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ;)

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
สู้ๆ ครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Still Loving You

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยครับ

ติดตามผลงานคุณ J!MMY มานานหลายปี แต่ไม่ค่อยได้โพสต์
ถือโอกาศนี้ ยินดีด้วยอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ Nuttie

ยินดีด้วยครับ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ Headlightmag 1 ขวบ ครับ

ปล.HBD ย้อนหลังหลายวันเลย พอดีเพิ่งกลับมาครับ ^^

ออฟไลน์ Sykes

ขอแสดงความยินดีครับ

เป็นกำลังใจให้ต่อไป เดินเป็นเพื่อนกันต่อไปครับ

ูู^^
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

ออฟไลน์ IZAMUFINV

• **
  • CITY 97 ===> NEW CITY 2009
ผ่านมาให้กำลังใจครับ

;)

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

สุขสันต์วันเกิดครบรอบ  1 ขวบนะครับพี่จิม

อายุ 1 ขวบ เปรียบได้กับเด็ก ก็เพิ่งจะตั้งไข่ได้ อ่ะนะ

หลังจากนี้ไปคงมีอะไรๆรออยู่อีกมากมาย

แต่เว็บพี่ต่างจากเด็กหัดเดินตรงที่ เด็กๆอ่ะจะร้ายหรือดีขึ้นกับผู้ใหญ่ดูแลปลูกฝัง

แต่เว็บพี่มันไม่ใช่แบบนั้น ดีร้าย ขึ้นกับการก้าวย่างของพี่ๆและทีมงานนะครับ

ผมเชื่อว่าพี่เลือกก้าวย่างที่เหมาะสมได้สบายอยู่แล้ว แต่ก็นะ...

เลือกก้าวย่างได้ดีแค่ไหน มันก็ต้องมีมารผจญและอุปสรรคกันบ้าง

เลยอยากจะขอให้พี่และทีมงาน เดอะคูป อย่าท้อแท้ ท้อถอย สู้ให้เต็มที่ เราเข้าเกียร์หนึ่ง ออกตัวเวลาดีแล้ว

เกียร์ต่อๆไป ก็ขอให้ตั้งใจ มุ่งมั่น  หากวันไหนเหนื่อย ก็จอดพักบ้าง เอาแรงแล้วค่อยลุยต่อนะ

แล้วก็ขอให้เจอแต่คนดีๆ เรื่องดีๆ ชีวีผาสุก ทำรีวิวอันไหนก็ฮอตติดลมบนเด้อขรั่บเด้อ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ Ninja

• Newbie
  • *
ยินดีและเป็นกำลังใจให้ครับ เป็นผู้อ่านและติดตามผลงานมาตลอดครับ ชื่นชมในความสามารถและความตั้งใจครับ

ออฟไลน์ edward_jong

ยินดีด้วยครับ ขอให้ทีมงานในเว็ปและสมาชิกท่านอื่นๆ  มีความสุขตลอดปี2553   
ขอมอบกำลังใจให้ทีมงาน  มุ่งมั่นทำสิ่งดีๆ ให้ข้อมูลดีๆ กับเว็ปนี้ตลอดนะครับ
สู้ต่อไป     ...........................