ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนฝากถามค่ะ เกี่ยวกับการขับมอเตอร์ไซค์แล้วลมตีผม  (อ่าน 18216 ครั้ง)

ออฟไลน์ metsiri

• Newbie
  • *
ปกติขับในซอยน่ะค่ะ ไม่ได้สวมหมวกกันน็อค แต่แฟนเป็นคนไว้ผมยาว พอลมตีมาทีนึง ผมก็ปลิวเสยเยอะอยู่ ทีนี้เห็นว่าพักหลังมาหัวเริ่มเถิกขึ้นน่ะคะ (555) เลยอยากถามหน่อยค่ะว่ามันเกี่ยวกับการที่ขับมอเตอร์ไซค์บ่อยหรือเปล่าคะ

ออฟไลน์ superbkay

• Newbie
  • *
ไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ รากผมคนเราแข็งแรงกว่าที่ลมจะพัดหลุดได้นะผมว่า

ออฟไลน์ RafaHalal

• Newbie
  • *
น่าจะเป็นเรื่องอื่นมากกว่าครับ ลมพัดนี่ตัดทิ้งไปได้เลย ไม่ใช่สาเหตุแน่นอน

ออฟไลน์ tierak

• Sr. Member
เกี่ยบกับอายุ หรืออาจรวยขึ้นมั้งครับ   ;D ;D ;D