ผู้เขียน หัวข้อ: Headlightmag Trip 01 : วันเดย์ วันดี กับ Lancer EX มีแขกคนพิเศษด้วยนี่ครับ WOW!!  (อ่าน 4588 ครั้ง)

ออฟไลน์ superpock

• Jr. Member
  • **

อาจารย์วีระของผมนี่เอง แฮะๆๆๆๆ ;D ;D ;D

ตั้งแต่รายการตาสว่างโดนฆ่าตัดตอนไป ผมก็ไม่เห็นหน้าอาจารย์อีกเลย  เดี๋ยวนี้3ทุ่มครึ่งก็ปิ
ดทีวีแล้วเพราะไม่รู้จะดูอะไร

รู้งี้ฝากถามเรื่องเงินกู้ให้โดนดุกันเล่นๆดีกว่า

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
ใช่หรอครับนั่น

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
เอ่อ น่าใจหรือ???

Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ teana8383

• Newbie
  • *
มั่วป่าว... อ.วีระโฆษณาให้ Vigo นี่ครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
5555+++ คิดได้ไงเนี่ย ;D ;D
จะว่าไปก็เหมือนกันเลยนะนี่
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

นั่นเป็น ท่านประธานใหญ่ของ มิตซูบิชิ มอเตอร์ส ประเทศไทย ต่างหากครับ

ชื่อ มร. มูราฮาชิ พูดไทยได้คล่องปร๋อ!!

ใจดีผิดกับ อ.วีระ คนละเรื่องเลย

ส่วนคนอื่นๆ รอบข้าง ก็เจ้าพวก Season five เพื่อนข้าพเจ้าเอง

ปล. เจ้าของกระทู้ ซาดิสม์ ใช้ได้เลยแหะ อิอิ

ไม่รู้นะ ผมเข็ด กับพวก ด่าคนออกอากาศแล้วละ หลังๆนี้ มีเยอะขึ้นในจอทีวีและวิทยุ
คนเราทุกคน ต่างล้วนอยากให้คนอื่น พูดดีกับตนทั้งสิ้น
ดังนั้น ตัวเราเองก็เช่นกัน ก็ต้องหัด พยายามพูดดีๆกับคนอื่น
แม้ว่า คนถาม จะน่ารำคาญในสายตาเราหรือไม่ แค่ไหนยังไง ก็ตาม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 12:23:41 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ akkavit

• Full Member
เข้าใจแหย่ เขานะนั้น

ออฟไลน์ Arado_kung

เออจริงด้วยวุ้ย ลุงมูราฮาชิ ถ่ายรูปออกมาแล้วนึกถึงอาจารย์วีระแกจริงๆด้วย 5555555

ออฟไลน์ jirajade

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ =TUM=

มั่วละๆ ไม่ใช่ผมๆ ตัดสาย!  :D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
แรว๊งงงงงง
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ superpock

• Jr. Member
  • **
อาจารย์เค้าดุด้วยนิสัยครูและเหตุผลการดำเนินงานครับ ไม่ได้ด่าใครเลยนะ ผมเข้าใจแกดี

ตัวจริงแกน่ารักจะตาย ไม่เชื่อถามสมรักษ์ไม่ได้โม้สิ คนที่ทำให้อาจารย์นั่งฟังอย่างเดียวได้  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ k.seng

• C230 AV V6 2.5
มร.มูราฮาชิ .. จบจุฬา เป็นนักเรียนทุนของ ISUZU Motor ญี่ปุ่น ..
ตอนนั้น คุณปนัดดา ก็เป็นพนักงาน(ทุน) ของตรีเพชร ..ส่งไปเรียนภาษาที่ญี่ปุ่น เช่นกัน

มูราฮาชิ เคยอยู่ ตรีเพชร .. ก่อนหน้านี้รับตำแหน่งของ Isuzu อยู่ที่ Paris

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ superpock

ผมเคยเจอตัวจริงของแกมาแล้วครั้งนึง...
ในห้องส่งของ ตรีนิตี้ FM เมื่อ ราวๆ ปี 2004
และ ผมเจอประสบการณ์ไม่ดีอย่างมาก กับมารยาททางสังคม ของคนคนนี้ ครับ