ผู้เขียน หัวข้อ: เวลากดปุ่ม Post แสดงความเห็นเสร็จแล้ว...ทำไมมันต้องเด้งออกไปอยู่หน้ารวมล่ะครับ?  (อ่าน 15831 ครั้ง)

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
เวลาทีเราไปแสดงความคิดเห็นต่อกระทู้ๆนึง
เช่น กระทู้ชื่อ "เลือกรถ BM หรือ Benz ดีครับ"

พอเรากด Post เสร็จปุ้บ 
เวบมันก็เด้งออกไปหน้ารวมปั้บ
ทำไมมันไม่ขึ้นข้อความเราเลยอ่ะ
แบบเวบพันติ๊ปอ่ะ (จะโดนแบนมั้ยเนี่ย อ้างอิงเวบคู่แค้น)

เราอยากดูข้อความที่เรา Post เอาไว้ล่าสุด
ไม่ได้เหรอครับ

สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ถ้าจำไม่ผิด คุณผู้อ่าน สามารถเข้าไปเซ็ตใหมันเด้งกลับไปยังข้อความที่เราต้องการได้ครับ
จากหน้าต่างตอนนี้ คลิ๊กทีชื่อ ของคุณ เข้าไปดูใน Profile

ดูที่ Look & Layout Preference ที่เมนูฝั่งซ้ายมือนะครับ หาดีๆ
ทีนี้ เข้าไป ติ๊ก แก้ไข ให้การแสดงผลเป็นไปตามที่ใจเราต้องการได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2010, 19:32:49 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
ขอบคุณครับ
ตอบไวดีจริงๆ
สมกับเป็นเวบคุณภาพ
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ navajo

• Newbie
  • *
poppu san มาซนแถวนี้ด้วยเหรอ