ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบมั่งครับว่าผ่าตัดปลูกผมในบ้านเรามีไหม แล้วแพงหรือเปล่า  (อ่าน 18189 ครั้ง)

ออฟไลน์ RafaHalal

• Newbie
  • *
กำลังพิจารณาอยู่น่ะครับ คือเห็นรูนี่ย์ทำแล้วหล่อขึ้นเยอะเลย ก็เลยอยากถามว่าผ่าตัดปลูกผมในบ้านเรามีบ้างหรือเปล่าครับ แล้วถ้ามีนี่แพงไหมโดยเฉลี่ย

ออฟไลน์ faora

• Jr. Member
  • **
มีปลูกกันครับ
เส้นละแปดสิบบาทครับ

ออฟไลน์ RafaHalal

• Newbie
  • *
มีปลูกกันครับ
เส้นละแปดสิบบาทครับ

แพงขนาดนับเป็นเส้นเลยเหรอครับ แบบนี้สงสัยใช้วิธีอื่นน่าจะเวิร์คกว่า :-\

ออฟไลน์ superbkay

• Newbie
  • *
ไปใช้ผลิตภัณฑ์ลดผมร่วงอย่างไบโอไทมัสอะไรอย่างนี้ก็ได้นะครับ เห็นผลช้ากว่าแต่ประหยัดเงินกว่าเห็นๆ

ออฟไลน์ tseesak

• Newbie
  • *
การใช้ยาต้องดูว่า ยังทีรากผมอยู่หรือไม่ครับ ถ้าไม่มีแล้ว หรือล้านมานานจนหัวใสเหน่งๆ จะกินหรือทายาไม่ได้ผลครับ การปลูก ที่ ศิริราชมีบริการครับ(ไม่ใช่ปิยมหาการุณย์นะครับ ศิริราชธรรมดา) ไปแผนกผิวหนังครับ มี อาจารย์หลายท่าน เพราะที่นั่นอบรมสอนแพทย์ประจำบ้านครับ ราคาไม่รวมค่ายาราวๆ ตอละหกสิบบาทครับ อาจารย์ที่รู้จักบอกว่าปลูกกันครั้งละไม่ต่ำกว่า 3000 ตอครับ และต้องทายาหลังปลูกให้มันอยู่ทนๆครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
เส้นละ 80

ทั้งหัว หมดเป็นล้าน