ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ  (อ่าน 27497 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mizuihisachi

• Full Member
อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2015, 21:33:05 »
ปัญหาของผมนะครับคือ ไม่มีคอมใช้งานที่บ้านมาหลายปีแล้วครับ
ทุกวันนี้เข้าเวปผ่าน มือถือ ทั้ง ios และ andriod
แต่ อ่านยากมากครับ รูปก็ใหญ่มาก ดูไม่เต็มครับ ลำบากสุดๆ แถบข้อมูลผู้ใช้มันใหญ่ไปครับ

ทีนี้ผมเห็นบางเวปมีให้กดเป็น Mobile Version พอกด การจัดเรียงหน้าและรูป รวมถึงข้อความจะพอดีกับจอเลยครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Sr. Member
    • เครื่องปั่น
Re: อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 20:28:34 »
อยากให้มีเหมือนกันครับ
2013 - Subaru Legacy 2.5GT
2016 - Subaru Forester 2.0i-P
2017 - Mercedes-Benz C300 AMG Cabriolet
2017 - BMW 520d G30 Luxury (Limited)

ออฟไลน์ Poohltd

• Newbie
  • *
  • อินเตอร์โก่ง อิอิ
Re: อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2017, 16:51:55 »
ปัญหาของผมนะครับคือ ไม่มีคอมใช้งานที่บ้านมาหลายปีแล้วครับ
ทุกวันนี้เข้าเวปผ่าน มือถือ ทั้ง ios และ andriod
แต่ อ่านยากมากครับ รูปก็ใหญ่มาก ดูไม่เต็มครับ ลำบากสุดๆ แถบข้อมูลผู้ใช้มันใหญ่ไปครับ

ทีนี้ผมเห็นบางเวปมีให้กดเป็น Mobile Version พอกด การจัดเรียงหน้าและรูป รวมถึงข้อความจะพอดีกับจอเลยครับ
เห็นด้วยครับ เป็น แอปพลิเคชั่น ยิ่งดี แต่โดยส่วนตัว ไม่ซีเรียสเท่าไหร่
ISUZU KB 
HONDA CIVIC EG  
SUZUKI CARIBIAN
THAIRUNG VICTOR(ISUZU TFR) 
THAIRUNG WANDERRER (ISUZU TFR) 
ISUZU CAMEO
NISSAN CEFIRO A32 
THAIRUNG ADVENTURE (ISUZU D-MAX โฉมแรก)
  MITSUBISHI TRITON 
FORD RANGER T6