ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ  (อ่าน 43491 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mizuihisachi

• Full Member
อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2015, 21:33:05 »
ปัญหาของผมนะครับคือ ไม่มีคอมใช้งานที่บ้านมาหลายปีแล้วครับ
ทุกวันนี้เข้าเวปผ่าน มือถือ ทั้ง ios และ andriod
แต่ อ่านยากมากครับ รูปก็ใหญ่มาก ดูไม่เต็มครับ ลำบากสุดๆ แถบข้อมูลผู้ใช้มันใหญ่ไปครับ

ทีนี้ผมเห็นบางเวปมีให้กดเป็น Mobile Version พอกด การจัดเรียงหน้าและรูป รวมถึงข้อความจะพอดีกับจอเลยครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
Re: อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 20:28:34 »
อยากให้มีเหมือนกันครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

Re: อยากให้มี Mobile Version สำหรับเวปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2017, 16:51:55 »
ปัญหาของผมนะครับคือ ไม่มีคอมใช้งานที่บ้านมาหลายปีแล้วครับ
ทุกวันนี้เข้าเวปผ่าน มือถือ ทั้ง ios และ andriod
แต่ อ่านยากมากครับ รูปก็ใหญ่มาก ดูไม่เต็มครับ ลำบากสุดๆ แถบข้อมูลผู้ใช้มันใหญ่ไปครับ

ทีนี้ผมเห็นบางเวปมีให้กดเป็น Mobile Version พอกด การจัดเรียงหน้าและรูป รวมถึงข้อความจะพอดีกับจอเลยครับ
เห็นด้วยครับ เป็น แอปพลิเคชั่น ยิ่งดี แต่โดยส่วนตัว ไม่ซีเรียสเท่าไหร่
{