ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีระบบที่เวลากระทู้ไหนคนสนทนากันเยอะแล้วเลื่อนขึ้นข้างบน  (อ่าน 43071 ครั้ง)

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
อยากให้มีระบบที่เวลากระทู้ไหนคนสนทนากันเยอะแล้วเลื่อนขึ้นข้างบน กระทู้ดีๆตกเร็วมาก อยากให้กระทู้มันได้สนทนาต่อเนื่องเพราะพอตกครึ่งหน้าแรกก็แทบจะไม่ขยับเลย

promt

• บุคคลทั่วไป
มันก็โชว์อยู่ครับ

ด้านล่างชื่อ "กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้"

แต่มีเพียง 15 กระทู้ล่าสุด

ออฟไลน์ gnext

• Jr. Member
  • **
จิ้มตรง "กระทู้ล่าสุด" 2 ทีนะครับ

ถ้าจะเป็น default เลยผมไม่เห็นด้วย ไม่อย่างนั้นกระทู้จะน้อยมากๆและต้องมาคอยจัดการกับพวก "up" อีก

ส่วนfeature ที่น่าจะแก้ปัญหากระทู้ดีๆได้ก็คงจะเป็นการที่ให้ user ขอปักหมุดได้น่าจะดีกว่านะครับ (เช่นกระทู้ Top Like)

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
ถ้าเป็นแบบเว็บอื่น คงเจอแต่คนอัพกระทู้
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)