ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาชุดแต่ง JCW ของ R50 ครับ  (อ่าน 1635 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noz4club

• Jr. Member
  • **
ตามหาชุดแต่ง JCW ของ R50 ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 21:49:39 »
กำลังตามหาชุดแต่ง JCW R50 ของแท้ เป็นของใหม่หรือมือสองได้หมดครับ (แต่ถ้าเป็นงานไฟเบอร์ขอแบบที่งานดีๆหน่อยนะครับ) ใครมีรบกวนลงรายละเอียดไว้ได้เลยครับ หรืออาจรู้จักใครที่มีรบกวนขอ contact ด้วยนะครับผม

ออฟไลน์ pradiw

• Full Member
Re: ตามหาชุดแต่ง JCW ของ R50 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2015, 09:29:12 »
ลองหาดูใน www.newminisociety.com ดูครับ

ออฟไลน์ Noz4club

• Jr. Member
  • **
Re: ตามหาชุดแต่ง JCW ของ R50 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 06:46:04 »
ลองหาดูใน www.newminisociety.com ดูครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆครับ ผมลองแวะไปหาดูแล้วไม่มีเลยครับ (เลยอาจหันไปใช้แบบไฟเบอร์เกรดดีแทน) แต่ถ้าเอาเข้าศูนย์บีเอ็มได้ตอนนี้เห็นเค้ามีโปรลดค่าอะไหล่และชุดแต่งอยู่ 25% ด้วยครับ ไปเจอสมาชิกท่านอื่นแชร์ลิ้งค์ไว้พอดี น่าสนใจไม่น้อย เผื่อท่านไหนสนใจลองตามลิ้งค์ไปดูกันได้ครับ http://www.bmw.co.th/th/en/readyforholiday2015

ได้แบบนี้ล่ะหล่อเลย

cr.www.mini2.com