ผู้เขียน หัวข้อ: *-รบกวนเซียนรถช่วยฟันธงหน่อยครับว่ารุ่นถูกสุดเกียร์CVTของMarchจะถึง4แสนไหมครับ-*  (อ่าน 3280 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมสนใจรุ่นถูกที่สุดมากๆ หน้าตาของ March และเครื่องยนต์ผมรับได้หมดแล้วครับ

เหลือแต่ราคาที่รุ่นถูกของ CVT จะอยู่ที่เท่าไรครับ

ผมแอบหวังเล็กๆในใจว่าจะต่ำกว่า 4 แสนยังพอจะเป็นไปได้ไหมครับ หรือเกินแน่ๆ ครับ

ขอบคุณทุกค.เห็น ;)คับ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
ผมสนใจรุ่นถูกที่สุดมากๆ หน้าตาของ March และเครื่องยนต์ผมรับได้หมดแล้วครับ

เหลือแต่ราคาที่รุ่นถูกของ CVT จะอยู่ที่เท่าไรครับ

ผมแอบหวังเล็กๆในใจว่าจะต่ำกว่า 4 แสนยังพอจะเป็นไปได้ไหมครับ หรือเกินแน่ๆ ครับ

ขอบคุณทุกค.เห็น ;)คับ

ผมว่า 425,000 ครับ สำหรับ CVT รุ่นใหม่ล่าสุดของโลก อิอิ  ;D

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เกิน ขีด 4 แสนแน่นอนครับ

แต่ ห่างกันแค่ หลักหมื่นนั้น เวลาผ่อนส่งจริงๆ ความต่าง มันจะต่างกันแค่หลักเดือนละไม่กี่ร้อยบาทก็อาจเป็นได้
ดังนั้น กรุณาตรวจสอบดูเงื่อนไขต่างๆให้ดี ในด้านดอกเบี้ย และายละเอียดปลีกย่อยต่างๆกับทางไฟแนนซ์ นะครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

ตัวต่ำสุดที่มี CVT ผมกะเอาว่าราวๆ 409,000-419,000

ออฟไลน์ kritphakhin

ผมไม่ทราบครับ

แต่รอลุ้นด้วยคนครับ

รอเซียนเค้ามาตอบละกันครับ

ส่วนผมคิดว่า 398000ครับ

ออฟไลน์ P_Wut

• My Sporty Innova
ผมก็ว่าเกิน อาจจะราวๆ 4.2 แสนครับ

ออฟไลน์ ssw_2010

• Newbie
  • *
 ;D  เวปนี้คุยเรื่องราคา ก้อคุยกันดีๆๆ เวปโน้นถ้าพูดถึงราคามีปี๊ดดดดดด แตกกันทุกที  พวกชอบมาก แพงเท่าไหร่ก้อซื้อ หาว่าป่วน

ออฟไลน์ P_Wut

• My Sporty Innova
;D  เวปนี้คุยเรื่องราคา ก้อคุยกันดีๆๆ เวปโน้นถ้าพูดถึงราคามีปี๊ดดดดดด แตกกันทุกที  พวกชอบมาก แพงเท่าไหร่ก้อซื้อ หาว่าป่วน

หมายถึง thaimarch ใช่ปะ?

เว็บนั้น เซลส์นิสสันเพียบเลยครับ ก็เลยอาจจะมีตอบแนวๆ นี้บ้าง เท่านั้นแหละ