ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Trip 02 : หัดขับประหยัด กับ Lancer EX 16 มี.ค.ยังมีที่ว่างอยู่//  (อ่าน 2409 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ยังมีที่ว่างอยู่นะครับ
ยังไม่เต็ม 12 คนแต่อย่างใด

ใครอยากจะเข้าร่วมทริป หัดขับประหยัด กับ Lancer EX กับ Headlightmag.com
ยังมีเวลาเหลืออยู่ นะครับในการสมัคร ทุกอย่าง ทำตามกติกาที่มีไว้ในกระทู้ข้างล่างๆนะครับ

ใกล้จะปิดรับสมัครแล้วนะครับผม

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ถ้าไม่เต็มจริงๆผมขอเพิ่มผู้สังเกตุการณ์เข้าไปแทนได้ไหมครับ เป็นศิษย์เอกกับอีกคนที่ชอบขับรถ

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
จริง ๆ อยากไปครับ เพราะส่วนตัวใช้ Lancer EX อยู่

อยากไปฝึกขับประหยัดเหมือนกัน จะได้เอามาประยุกต์ใช้ได้บ้าง

เพียงแต่ว่า ช่วงนี้เวลาว่างมันไม่แน่นอนมาก ๆ ครับ

กลัวว่า จองที่ไปแล้วจะไปไม่ได้

รบกวนพี่ ๆ ที่ไปมา กลับมาถ่ายทอดความรู้ต่อด้วยนะครับ อิอิ