ผู้เขียน หัวข้อ: jazz จะ minor เมื่อไร ** ***/  (อ่าน 2855 ครั้ง)

ออฟไลน์ idoudo

• Newbie
  • *
jazz จะ minor เมื่อไร ** ***/
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 16:54:04 »
ตามนั้นเลยคับแจสตัวปัจจุบันจะไมเนอร์เมือไร ใกล้มอเตอโชละแจสยังไม่ทำไรเลยเหรอคับ กำลังดู ๆ อยุ่ในตัวเลือกเหมือนกัน กลัวซื้อตอนนี้แล้วมันจะไมเนอร์ขึ้นมาอะคับ  :-[

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: jazz จะ minor เมื่อไร ** ***/
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 17:17:26 »
ยังไม่มีแผนจะไมเนอร์เชนจ์ ในปีนี้ครับ

แต่น่าจะเกิดขึ้นในปีหน้า และคงจะไม่ได้ปรับปรุงอะไรมากมายนัก
สิ่งใดที่คู่แข่งเขามี ตัวใหม่ ก็คาดว่าน่าจะมีด้วยเช่นกัน แต่คงไม่ครบนัก

ออฟไลน์ baeyongcai

• Sr. Member
Re: jazz จะ minor เมื่อไร ** ***/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 18:52:10 »
ที่ผมคิดเองนะ ;D

Key less

ไฟท้ายแบบ FIT RS

Cruise Control ตอนนี้ ติดได้ในราคาประมาณ 4000บาท

ที่ปัดน้ำฝนหน่วงเวลา ราคาหลัก พัน

พวงมาลัยหุ้มหนัง... อันนี้เเพงหน่อย

ของมันต้องมีอะ เป็นสีสัน...

ออฟไลน์ idoudo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 00:54:02 »
ยังไม่มีแผนจะไมเนอร์เชนจ์ ในปีนี้ครับ

แต่น่าจะเกิดขึ้นในปีหน้า และคงจะไม่ได้ปรับปรุงอะไรมากมายนัก
สิ่งใดที่คู่แข่งเขามี ตัวใหม่ ก็คาดว่าน่าจะมีด้วยเช่นกัน แต่คงไม่ครบนัก

ขอบคุนคับ ถ้าภายในอีก 2-3เดือนระหว่างรอรถแล้วมันไมเนอร์นี่น่าเจบใจ  ;)