ผู้เขียน หัวข้อ: อยากพาพ่อเข้า Motor show รอบสื่อ ทำไงถึงเข้าได้อะครับ  (อ่าน 6104 ครั้ง)

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
คือเคยเข้ามาครั้งหนึงตอนซื้อรถที่บ้านแล้วเซลล์เอาบัตรเข้ารอบสื่อมาให้พ่อชอบ มากกว่ารอบปกติ คนน้อยมาก พ่อแก่แล้วเดินไปมาที่คนเยอะแล้วจะเวียนหัวแต่ชอบดูรถ แล้วจากการที่ไปรอบสื่อไม่ค่อยมีโชว์บ่อย พ่อกะผมรำคาญมากเวลาจะดูรถแล้วดดนไล่ออก เพราะจะมีโชว์

บ้านผมก็จะแอบบประหลาดชอบซื้อรถในงานมอเตอร์โชว์  2007 Wish 2008 Impreza 2009 Fortuner  คือตัดสินใจซื้อในวันรอบสื่อหมดเลยครับ ปกติได้บัตรจากเซลล์  เซลล์ก็พอเลยปีก็ลาออกกันหมด ไม่รู้จะหาบัตรเข้าได้ยังไง

เลยอยากจะรู้นะครับว่าถ้าเซลล์ไม่เอาบัตรให้ มีทางอื่นไหมที่จะพาพ่อเข้างานได้บ้าง เอาแบบมีค่าใช้จ่ายสูงกว่าปกติก็ได้ไม่ว่ากัน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
เป็นแนวคิดที่ดีมากๆเลยครับ เพราะรอบสื่อมวลชนคนน้อย ไม่มีการไล่คนออกเวลามี show ดูรถสบายมากๆ

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
อยากเข้ารอบสื่อมวลชนมาก เพราะคนน้อยที่สำคัญถ่ายรูปรถได้สวยมาก
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เดินเข้าไปครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อยากจะขอความกรุณานิดนึงนะครับ

เนื่องจากว่า มีรอบ VIP เปิดให้ดู ล่วงหน้าก่อนรอบสื่อมวลชนอยู่แล้ว
ดังนั้น โปรดเข้าไปชมในรอบ VIP ดีกว่าครับ

เนื่องจาก รอบสื่อมวลชนนั้น
จะมีนักข่าว ช่างภาพหลายคน ทำงานกันเยอะ

การที่คุณผู้อ่าน พากันยกโขยง ไปเดินเล่นในรอบสื่อ เพราะคิดว่า คนน้อย
ใช่จริง คนน้อยครับ แต่บางที คุณๆ อาจจะเดินไปบดบัง จังหวะที่ช่างภาพ เขาต้องการถ่ายภาพรถ หรือถ่ายภาพพริตตี้ได้

ดังนั้น รอบ VIP เถอะครับ นะนะนะ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
รอบสื่อนั้น ผมเตือนไว้ก่อนว่าคนแพ้แสงแฟลชอย่าไปนะครับ
พ่อผมอายุใกล้ 70 เวลาเจอแฟลชมากๆ เวียนหัว ฟุบได้เลย แต่รอบสื่อมวลชน
ต้องมีแฟลชเพราะสื่อมวลชนก็ต้องทำงานของเขา

ทางก็คือหาบัตร VIP หรือไปวันธรรมดา ไม่ตรงกับเสาร์อาิทิตย์ และเข้างานให้เร็ว
เลือกรายชื่อรถที่ต้องการดู ไปดูให้ครบก่อน จากนั้นค่อยเดินเล่นครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Sacrifice

ไปดูวันธรรมดาคนก็ไม่ค่อยเยอะนครับ

ได้ลองนั่งรถ หรูๆ เล่น เป็นบุญตรูด
พอเซลล์เดินมา  เราก็บอกขอลองนั่งหน่อย

wildstocks

ว่าแต่รอบ VIP จะไปหาซื้อหรือหาบัตรได้ยังครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

ว่าแต่รอบ VIP จะไปหาซื้อหรือหาบัตรได้ยังครับ

ถูกต้องครับ หาซื้อได้ที่ไหน และก็เมื่ไหร่ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ต้องหาบัตรฟรีกันเอาเองครับผม

ปกติแล้ว งาน Motor Show ไม่ค่อยมีบัตรให้แจกกันมากมาย เท่า Motor Expo ครับ

ไม่ต้องอื่นไกล ขนาดผมเอง ยังต้องไปลงทะเบียนในวันงานเลยเหมือนกันครับ

preme123

จะหา บัตร VIP จากไหนได้บ้างอะคับ

หลังไมค์ทีๆๆ หรืิอติดต่อ [email protected] นะคับ สนใจมากๆ