ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Honda BR-V //  (อ่าน 5045 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
The Coup Channel พาไปดูบรรยากาศงานเปิดตัว พร้อมกับเจาะลึกตัวรถคันจริงของ NEW Honda BR-V ให้ดูกันนะครับ
เชิญรับชมและแสดงความคิดเห็นตามอัธยาศัย ขอบคุณมากครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-honda-br-v/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 13:45:43 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ WiNNz

• Full Member
ผมกำลังนั่งคิดเลยว่า คลิปจะมาเมื่อไหร่พอเปิดเว็บปุ๊ปเจอปั๊ป ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ ohaboy

ขอบคุณครับ รออยู่เลย  :)

ออฟไลน์ o_suksan

• Newbie
  • *
รออยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yourturle

2 become 1     mobi+jazz
สนุกสนานดี สามคน สามมุม
One Day.

ออฟไลน์ chanphoto

• Sr. Member
ขอบคุณครับ ดูคลิปแล้วโอเคเลยเรื่องเบาะแถวสาม

ออฟไลน์ ps000000

มีไฟเรืองแสงที่แป้นเกียร์ไหมครับ

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Honda BR-V /
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 14:56:35 »
ขอบคุณครับ
@ngel gunman

ออฟไลน์ SLuang

ขอบคุณครับ

ตระกูลฮอนด้า รุ่นลูกๆ  หลานๆ ที่เกิดมาภายในไม่เข้าตาผมอยู่ที่เดียว
ไม่เข้าใจจริงๆ  ว่าทำไมต้องยึดดีไซน์นี้  มันขัดใจผมจริงๆ 
ไม่ได้คิดอกุศล หรือไม่ให้เกียรติคนออกแบบนะครับ  แต่ว่ามีแบบอื่นๆ  ที่ดูไฮโซกว่านี้ตั้งมากมาย แต่ดันไม่ทำ

กราบขออภัย มันเป็นความรู้สึกส่วนตัวล้วนๆ  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 11:57:16 โดย SLuang »

ออฟไลน์ SM.

Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Honda BR-V //
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 23:05:58 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ devilpharynx

Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Honda BR-V //
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 15:34:24 »
ไป TEST ตัว TOP 7 ที่นั่งมาแล้วครับ ตอนแรกกะซื้อเต็มที่ พอลองขับเสร็จ
 ลงจากรถ หนีกลับบ้านเลย .... เสียงในตัวรถ ดังมาก ยิ่งเวลาเร่งเครื่องคนนั่งเบาะแถว 3 นี่บอกว่าเสียงท่อชัดเจนมาก หูอื้อเลยฟังคนด้านหน้าคุยยังไม่รู้เรื่องเลย
.... จบข่าว เซ็งเลยทีนี้ต้องกลับมานั่งรอ รถตัวอื่นอีก อยากได้ FREED  ก็หาซื้อไม่ได้ :'(