ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ เว็บไซต์เรา น่าจะเปิดเข้าชมได้ สัปดาห์สุดท้าย ของ กุมภาพันธ์นี้ ครับ /*-*/  (อ่าน 12136 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ก่อนอื่น

ต้องขอขอบคุณ ทุกๆท่าน ที่เข้ามาแวะเวียน เยี่ยมเยียน และช่วยกันทำให้ส่วนเว็บบอร์ดของเรา
เต็มไปด้วยความอบอุ่น และ ณ วันนี้ ยอดสมาชิกของส่วนเว็บบอร์ด นั้น มีถึง 171 ท่านแล้ว ทั้งที่เว็บหลักยังไม่ได้เปิดให้บริการ

และ ก็คงต้องขอใช้มุขเก่าๆ ของ นิสสัน นาวารา เมื่อ 2 ปีก่อนว่า  "ขอบคุณ ที่รอ"

รอการมาถึงของเว็บใหม่
รอการมาถึงของรีวิวใหม่ๆ

ตอนนี้ น้องไหม ผู้พัฒนาเว็บไซต์ของเรา กำลังทุ่มเทการทำงานอย่างหนัก
และคาดว่า ภายใน สัปดาห์นี้ เราจะเริ่มทะยอยขนย้าย เฟอร์นิเจอร์ เข้า "บ้านใหม่" ของเรากันได้บ้างแล้ว

เฟอร์นิเจอร์ ในบ้านหลังใหม่นี้ ที่พอจะเปิดเผยคร่าวๆ ได้ก็คือ

- แน่นอนครับ รีวิวรถใหม่ ของ จิมมี่ ซึ่งในช่วงแรกนี้ จะมี Full-Review ออกมา รวม 2-3 รุ่น ขึ้นอยู่กับว่าเตรียมงานกันทันแค่ไหน
คงจะมี BMW X5 xDrive 30d รวมทั้ง Land Rover New Freelander Td4 HSE ขึ้นอัพเดทก่อนเพื่อน
จากนั้น ซูบารุ อิมเพรสซา ที่รอคอยกันมาเป็นปี ก็จะตามมาสมทบ

และ เซอร์ไพรส์ พิเศษ ซึ่ง ยังต้องขออุบไว้ก่อน

- ใครที่เคยติดตาม คุณ แพน V.Putin มาจาก พันทิบ ห้องรัชดา
(ซึ่งตอนนี้ เขาเองก็เป็น นักแปล ให้กับ นิตยสาร Car Magazine ฉบับภาษาไทย ดูแลโดยพี่แมน ทัศไนย ไรวา แล้วด้วย)

มาวันนี้  เขาจะมีบทความยาวๆครั้งแรก
ซึ่งบอกได้เลยว่า ถ้าคุณเคยคิดว่า บทความในส่วนประวัติศาสตร์ ที่ผมเคยเขียนมา มันละเอียดขนาดไหน...
ท่าน Commander Cheng จะเพิ่มความละเอียดยิบ ชนิดที่ผมยังตกใจเลยทีเดียว
โดยเฉพาะ สำหรับ คนที่กำลังมองหารถมือสองอย่าง Mercedes-Benz E-Class W124 อยู่

- ส่วนนักเขียนรับเชิญ นั้น กล้าพูดได้ว่า ยังไม่เคยมีเว็บรถยนต์ในบ้านเราแห่งไหน ทำได้ขนาดนี้มาก่อน
ใครอยากรุ้เรื่องราวตื้นลึกหนาบาง ของวงการนี้... รอพบได้ครับ

- ข่าวต่างประเทศ และ รายงาน Spyshot คุณ HOMY DEMIO แห่ง พันทิบ ห้องรัชดา
จะมาดูแลในส่วนนี้ด้วย (ซึ่งบางครั้ง ผมเองก็จะมีรายงาน Spyshot มาให้คุณๆได้อ่าน ด้วยเช่นกัน)
ส่วนภาพประกอบนั้น... ถือเป็นการเปิดตัว นามปากกาแฝง ใหม่ ที่ ถ้าเห็นฝีมือการวาดของเขาแล้ว
คงต้องบอกว่า "เทพมาเอง" 

นี่คือ เฟอร์นิเจอร์ 4 ชิ้นคร่าวๆ ที่ผมพอจะเปิดผยให้คุณๆได้เห็น ถึงบรรยากาศ ใน "บ้าน" หลังใหม่ของเรา

บ้านหลังที่จะทำหน้าที่ ประดุจ "ไฟหน้า" เพื่อส่องให้คุณมองเห็นแสงสว่างบนเส้นทางอันยาวไกล ในยามที่ทุกสรพสิ่ง ยังคงมืดมิด 

"บ้าน" ที่ชื่อว่า Headlightmag.com

พบกัน ก่อนสิ้นเดือนกุมภาพันธ์ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2009, 16:53:56 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
อยากอ่านๆๆๆๆ นะคัฟ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

แล้วจะรอชมนะครับ สู้ๆ

ออฟไลน์ HUT

• Jr. Member
  • **
ติดตามชมครับ เดี๋ยวมันก็สมบูรณ์ขึ้นเรื่อยๆ เอง....

ออฟไลน์ manop

• Newbie
  • *
รับทราบ และเป็นกำลังใจให้ผู้ก่อการทุกท่าน

ออฟไลน์ เจ้าชายบ่ออ่าง

• Newbie
  • *
 ;D ขอเป็นกำลังใจให้กับทีมงานด้วยนะค่ะ
นครศรีธรรมราช

ออฟไลน์ zipboy

จัดช่อดอกไม้ ริบบิ้น แชมเปญ รอประธานมาตัดเปิดงานครับ ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
 :)

ยินดีรออ่านนะครับ
^^
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Nui

รออ่านอยู่ครับ  ;D
E12 520, E21 320, Peugeot 504, 505
Citroen CX Prestige
E30 316i, E36 318i
Mazda Lantis V6 2.0, Rover 623 GSi
Mitsubishi Pajero V6 3.5 1998, E46 323i
Mitsubishi Pajero Sport 2011
Volvo V40 T5
F30 Active Hybrid 3
C250 Coupe C205, E300 Coupe C238
G32 630d GT

ออฟไลน์ JIRATH

รอ X5 อย่างใจจดใจจ่อ  รอๆๆๆ :D
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ q135

• Newbie
  • *
เยี่ยมมาก...ครับ ;D

ออฟไลน์ Ohyoyo

• Newbie
  • *
จาก "ขอบคุณ ที่รอ"
ขอตอบด้วยคำว่า ขอบคุณ ที่ "นำสิ่งที่ดี สู่ชีวิต"
 ;)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
นั่นมันโตชิบ้าแล้วคร้าบ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ออฟไลน์ TCh

โดยส่วนตัวผมชอบอันนี้ครบ ได้อ่านแล้ว โอออออ  :o :o :o

"- ข่าวต่างประเทศ และ รายงาน Spyshot คุณ HOMY DEMIO แห่ง พันทิบ ห้องรัชดา
จะมาดูแลในส่วนนี้ด้วย (ซึ่งบางครั้ง ผมเองก็จะมีรายงาน Spyshot มาให้คุณๆได้อ่าน ด้วยเช่นกัน)
ส่วนภาพประกอบนั้น... ถือเป็นการเปิดตัว นามปากกาแฝง ใหม่ ที่ ถ้าเห็นฝีมือการวาดของเขาแล้ว
คงต้องบอกว่า "เทพมาเอง"
"

รอท่านเทพแสดงฝีมือการวาดมาโปรด พวกผม โอออออ

ออฟไลน์ jobikung

• Newbie
  • *
ตังตารอคอย ด้วยความหวัง

555

ออฟไลน์ Oanf

• Newbie
  • *
มารอติดตามด้วยคน

ออฟไลน์ yusuke_p

• Newbie
  • *
กำลังติดตามอยู่เลยคับ เมื่อไหร่จะเปิดตัวสักที เอาเฟอร์ฯ ใส่ไปบางส่วนก็ได้นะจ๊ะ ไม่ต้องรีบยกหรอก เดี๋ยวจะเหนื่อยกันซะก่อน...

ออฟไลน์ ?????????????????

• Jr. Member
  • **
  • ????? ?????
;D ???????????????????????????