ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ฮอนด้าใน จ.นนทบุรี ที่ไหนบ้างที่ห้องรับรองมองเห็นการทำงานของช่างครับ  (อ่าน 1785 ครั้ง)

ออฟไลน์ final

• Sr. Member
jazz gk จะไปเช็คระยะ 20000 กม. แล้ว ยังไม่ถึงเวลาถ่ายน้ำมันเกียร์แต่อยากจะถ่ายก่อนเลย เพราะอยากถนอมเกียร์ cvt ที่ชื่อเสียงไม่ค่อยดีเท่าไหร่

ไม่ใช่ว่าไม่ไว้ใจศูนย์นะครับ แต่เพื่อความสบายใจเลยอยากเห็นว่าเค้าเปลี่ยนให้จริงๆ น่ะครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
หากไม่เป็นภูมิแพ้น้ำมัน หรือเหงื่อของช่าง

ตอนเขาเปลี่ยน ก็เดินไปดูที่รถได้ครับ ไม่ต้องกลัว

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
ศูนย์ฮ.ราชพฤกษ์ ครับ ห้องรับรองอยู่ด้านบน มองลงมาเห็นค่อนข้างชัดเลยครับ