ผู้เขียน หัวข้อ: ในบรรดาเลขทะเบียนฟรี ที่กรมขนส่งเปิดให้จอง เพื่อนๆชอบเลขไหนกันมากที่สุดครับ  (อ่าน 6024 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
บอกตรงๆ ว่าเดี่ยวนี้มันจองไม่ได้จริง แล้วอะครับ
เลขสองตัว โดนล็อคมาตั้งแต่ข้างใน
เลขที่เหลือ เดี่ยวนี้มีคนหัวใส เขาใช้ระบบ โปรแกรม จองตั้งแต่ 1 นาทีแรก
สรุป ไม่เหลือ เลย

ระบบมันแย่จริงๆ ก็กลายเป็นวิธีหาเงินกันต่อไป

กำ  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
168 ครับ 8) 8)
ไม่ง่ายและอาจไม่ฟรีแน่นอน  :-X :-X
อาจกนะเป๋าแห้งยิ่งกว่าตอนจ่ายดาวน์ หุหุหุ

ออฟไลน์ Stp

ตามนี้แหละครับ สังเกตตามร้านขายป้ายทะเบียน เดี๋ยวนี้เปิดรับจองเลขสวยป้ายดำหมวดล่าสุดกันทุกที่เลย ต้องจ่ายมัดจำเพื่อจองเลขกันด้วย แล้วมันจะมาจากไหนได้ถ้าไม่ใช่...

บอกตรงๆ ว่าเดี่ยวนี้มันจองไม่ได้จริง แล้วอะครับ
เลขสองตัว โดนล็อคมาตั้งแต่ข้างใน
เลขที่เหลือ เดี่ยวนี้มีคนหัวใส เขาใช้ระบบ โปรแกรม จองตั้งแต่ 1 นาทีแรก
สรุป ไม่เหลือ เลย

ระบบมันแย่จริงๆ ก็กลายเป็นวิธีหาเงินกันต่อไป
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ All Spark

• Jr. Member
  • **
ชอบสุดไม่ประมูลก็ ขข 911 ผลรวม 15 เห็นใส่อีโค่คาร์อยู่

ส่วนเลขประมูลที่อยากได้มากสุดก็เลข 1 ตัวเดียวเท่านั้น แต่ผลรวมต้องดีมากด้วยนะ  ::) ;D

ออฟไลน์ chaithawat

168 ครับ 8) 8)
ไม่ง่ายและอาจไม่ฟรีแน่นอน  :-X :-X
อาจกนะเป๋าแห้งยิ่งกว่าตอนจ่ายดาวน์ หุหุหุ
7หลักครับ สำหรับพยัญชนะสวยในหมวดเก่าไม่มีเลขนำ ระดับอธิบดีล๊อคได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2016, 14:10:13 โดย chaithawat »

ออฟไลน์ NavaneS

• Sr. Member
ผมจัดตามรุ่นรถครับ

528   ;)
Peugeot505
BMW 318i
Honda Accord G6
Toyota Wish
Honda City
Honda Accord G9
BMW 528i M Sport
KIA Grand Carnival

ออฟไลน์ prayalone

• Jr. Member
  • **
ผมจอง 4999 ได้เลย ไม่เสียเงิน 8)