ผู้เขียน หัวข้อ: //พาไปชมรถคันจริง Toyota Hilux Revo TRD Sportivo ทั้งภายนอกและภายในห้องโดยสาร//  (อ่าน 13846 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Toyota Hilux Revo TRD Sportivo

ราคาอย่างเป็นทางการ และ รายละเอียดทั้งหมด สามารถรับชมได้ที่
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=49659.0

Double Cab Prerunner (4 ประตู ขับ2 ยกสูง)

Exterior ภายนอก

Interior ภายในห้องโดยสาร

Smart Cab Prerunner (Cab ขับ2 ยกสูง)

Exterior ภายนอก

Interior ภายในห้องโดยสาร

ออฟไลน์ madboy

เดี๋ยวนี้อะไรๆก็ สีส้ม  :)

ออฟไลน์ O_o"

เปลี่ยนไฟหน้าเป็นตัวท็อป จะดีกว่านี้เยอะครับ ตอนนี้ดูยังขาดๆเกินๆ

ออฟไลน์ withsmitty

• Newbie
  • *
ชอบจิง สีส้ม กำลังมาแรง

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
อยากเห็นเจ้าโด้ 555 (ขอนอกเรื่อง)

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
เดี๋ยวนี้อะไรๆก็ สีส้ม  :)

เห็นด้วยครับ 55555
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
เครื่องเล่นนึกถึงสมัยขับไมตี้เอ็กเลย ใส่ตลับเทปใช่ปะ  ::)

ออฟไลน์ -Brian

ข้องใจกับฟร้อนท์วิทยุตัวCab ทำไมไม่ให้มาเหมือนตัว4ประตู เพราะปกติ ตัว TRD จะได้จอสัมผัสอยู่แล้ว
มาแบบนี้เอาจอของรุ่นปกติมาใส่ยังสวยกว่าอีก
ปล.แต่สีส้มสวยมาก

ออฟไลน์ ps000000

ตัวสูง เอา 2.4E มาแต่ง แอร์เลยเป็นมือหมุน หน้าปัดเข็มไมล์รุ่นE พวงมาลัยรุ่นE

ทำไมไม่เอา โฉมนี้ล่ะครับท่าน
(ภาพจากงานแสดงรถยนต์ครั้งก่อน)
เครดิต ตามภาพ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
เมื่อไหร่จะหมดยุค สปอยเลอร์หลังกะบะแบบนี้ ซะทีนะ

ผมดูแต่ละยี่ห้อนี่ไม่มีความงามเลย :-X

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
ทำไม ผมมองรถแล้วผมรู้สึกเห็นหน้า พี่ตุ๊กกี้ลอยมา 5555555555555
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ tsubasa

Re: //พาไปชมรถคันจริง Toyota Hilux Revo TRD Sportivo ทัร//
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 15:15:22 »
สงสัยรอยหยักในสมองผม คงไม่สามารถเข้าไปถึงความสวยที่ designer + R&D ที่เข้าต้องการสื่อออกมาได้
ถึงได้ดูว่ามันขี้เหล่มาก

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ดูตลกมาก ไม่มีคำบรรยายใดๆ จริงๆ

ออฟไลน์ SLuang

เลอะไปหมด

เจ้าสปอร์ตบาร์จะหนาไปไหน คงเอา X-series เป็นเบนช์มาร์ค (ตัวแค็ป พอดูได้)   สปอร์ตบาร์ ผมให้เรนเจอร์กะ colorado high country ผ่าน

สีส้ม ตามเทรน Ranger อีกแล้ว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาล้อฟอร์จูนTRD มาใส่ น่าจะโอขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ mongolias

ภายนอกด้านหน้าดูรกไปนิด จุดอื่นก็ถือว่าโอเค
พอดูภายในนี่ โอ้ รถราคาร่วมล้านได้แอร์ลูกบิด

ออฟไลน์ moroccoco

• Jr. Member
  • **
เห็นหลายค่ายแล้วทำรถสีส้ม แต่ไม่ยักกะเห็นรถสีส้มวิ่งบนท้องถนนเท่าไหร่เลย รีโว่ TRD ก็ดูสวยดี ภายนอกคันสีขาวกับสีดำตัดกับสีแดงแล้วดูลงตัวกว่า พอเป็นคันสีส้ม สีมันกลืนกับสีแดงเกินไป

ออฟไลน์ bojung

• Sr. Member
สีส้มมันดูสดจริงๆ แต่ผมชอบสีดำ มันดูเข้ากันดีกับสีแดง
รีโว่ปล่อยออกมาแบบนี้ พวกที่ออกไปก่อนสงสัยเซ็ง
ตอนแรกดูในรูปมันก็เฉยๆ นะ ดูเลอะไปหน่อย แต่พอดูตัวจริงก็โอเคครับ มีแค่บางจุดอยากให้เปลี่ยนเหมือนกัน แต่แม็กนี่ชอบมาก ผมว่าลายนี้สวยดี

ออฟไลน์ kris-lack

สีส้มมันดูสดจริงๆ แต่ผมชอบสีดำ มันดูเข้ากันดีกับสีแดง
รีโว่ปล่อยออกมาแบบนี้ พวกที่ออกไปก่อนสงสัยเซ็ง
ตอนแรกดูในรูปมันก็เฉยๆ นะ ดูเลอะไปหน่อย แต่พอดูตัวจริงก็โอเคครับ มีแค่บางจุดอยากให้เปลี่ยนเหมือนกัน แต่แม็กนี่ชอบมาก ผมว่าลายนี้สวยดี
คิดเมอนกันเลย ดูภาพก่อนหน้านี้เฉยๆนะ แต่พอดูภาพชุดนี้แล้วสวยดีแฮะ
ล้อที่ถ่ายใกล้ๆชัดๆรูปที่ 3 ก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไรนะ ส่วนแอร์เราไม่ค่อยแคร์เท่าไร เพราะมันก็หมุนๆเหมือนกัน

ออฟไลน์ masuoka

ด้านหน้าเพิ่มหงือกเหมือนปลาเลย  :-X

ออฟไลน์ SM.

เยอะไป ดูรก

ออฟไลน์ Harem

ภายในสวยดีครับ

ออฟไลน์ tiger12r

หมดกันรีโว้ววTRDลิเกมากก  ทำไมไม่เอา กันชนหน้าฝากระโปรงหน้าคันสีขาวที่โชว์ครั้งก่อนมาใส่ละ ทำแบบนี้ลูกค้าเก่าหนีหายหมด ผมชอบโตโยต้ามานานคงต้องทบทวนไปคบหาฟอร์ดแทนซะแล้ว  :'( :'( :'(
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
   Hilux Revo ถ้าจะแต่งให้สวยนะครับ เอากระจังหน้าเงินๆ 3 เส้นออก แล้วเอากระจังหน้า trd ของแต่งที่แถมจากศูนย์ใส่เข้าไป และเปลี่ยนไฟหน้าให้เป็นโคมโปรเจคเตอร์แบบตัวท๊อป เท่านั้นแหละ ดูสวยและบึกบึนมาก เพราะวันก่อนเห็นคนทำมาแล้ว จากที่เคยยี้กับหน้าตามันมาก พอเจอแต่งแบบที่ว่าแล้ว ชอบเลย
   ส่วนชุด trd นี้ ผมว่าอวกาศไปหน่อย ถ้าทำออกมาให้เพิ่มความบึกบึน น่าจะโดดเด่นกว่านี้ เพราะดูจากยอดขาย Ranger แล้ว คนไทยน่าจะชอบแนวบึกบึนมากกว่าการเอา Altis มาจำแลงร่างเป็นรถกระบะนะคับ
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"