ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่คุณ Jimmy จะมีรีวิวของ Honda Civic คะ  (อ่าน 18505 ครั้ง)

ออฟไลน์ chalinee

• Newbie
  • *
เมื่อไหร่คุณ Jimmy จะมีรีวิวของ Honda Civic คะ มันใกล้จะเปลี่ยนโฉมก็จริงแต่ก็ยังมีคนอยากจะได้ข้อมูลเพื่อตัดสินใจอยู่นะคะ ช่วงนี้คงงานยุ่งเพราะว่ามีรถใหม่เปิดตัวมากมาย แต่ขอฝากไว้ด้วยนะคะ

ออฟไลน์ noomudon

• Newbie
  • *
Re: เมื่อไหร่คุณ Jimmy จะมีรีวิวของ Honda Civic คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2010, 08:18:39 »
เห็น post ไว้นานแระ แต่ไม่มีคนตอบ...ไม่แน่ใจว่าป่านนี้หาเจอหรือยัง...แต่ผมเห็นว่า..น่าจะเป็นประโยชน์อะนะครับ..เอาเป็นว่าอยู่ในเว็บที่ชื่อเหมือนห้างไอทีชื่อดังกลางกรุงอะนะครับ มีอยู่...และก็เป็นอีกหนึ่งผลงานคุณจิมมี่...แต่ติดปัญหานิโหน่ย...  ลองดูคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2010, 09:43:58 โดย noomudon »