ผู้เขียน หัวข้อ: Motor Image เล่นขายของอยู่หรือไง? Forester ราคาพิเศษเหลือ 1.298 ล้าน  (อ่าน 11573 ครั้ง)

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
ขึ้นๆลงๆ เวียนหัวมากๆครับ โชคดีที่เราสอย XV ตอนที่ถูกที่สุด
และเมื่อเป็นแบบนี้ แบบนี้ ผมถึงยังไม่ตัดสินใจซื้อ subaru คันที่ 2 ของบ้าน
levorg กับ XT ลดให้เหลือ 1.9 ล้าน กำลังงามครับ

ตัวนี้ไม่น่าเล่นเท่าตัว iP ครับ โล้นมากๆ ไม่หล่อเลย
(จริงๆก็ไม่หล่อแหละ แต่ลองนั่งแล้วโปร่งสบายกว่า XV มากๆ)
: )

ออฟไลน์ OLD BULLDOG

• Newbie
  • *
 Motor Image ครับ ลดตัว XT ลงมา 2 ถ้วน เถอะนะครับ อิอิ ผมจะ เปลี่ยนใจจาก CX-5 2.2 XDL (1,690,000 - 80,000 = 1,610,000 บาท ศูนย์แถวลาดพร้าว) เลยครับ.

PKS8

• บุคคลทั่วไป
ในพิกัดนี้ ถ้าอยากได้ขับสี่

CX5 1.6 ล้าน
CRV 1.38 ล้าน
XTRAIL 1.45 ล้าน

Forester น่าซื้อขึ้นมาทันที

ออฟไลน์ kiwiwi

กำลังจะประกาศขายรถคันเก่าไปถอยมิตซูปาเจโร่ เจอแบบนี้มีเหลียวเลย

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• Sr. Member
  • The Ultimate Driving Machine...
ทำไมไม่ลงตัว i-p ด้วยอ่า  :-\
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray

promt

• บุคคลทั่วไป
ตัวนี้ออพชั่นโล้นมาก

ออฟไลน์ GRB0999

• Jr. Member
  • **
ถ้าจะซื้อมาเผื่อลง turbo ในอนาคตก็คงต้องเป็นตัวนี้แหละ
 ;D

ออฟไลน์ H3T

น่าจะเป็นการบริหารสต็อคของภูมิภาคนี้ครับ เพราะตันจงดูแลหลายประเทศ ผู้บริหารค่ายนี้พร้อมปรับเปลี่ยนได้ตลอด

รุ่น XT โอกาสปรับลดยากครับ แค่สามารถทำราคาอย่างที่เห็นนี่ ก็ถือว่าถูกมากแล้ว ถ้าจะลุ้นอะไรใหม่ๆ ก็อาจจะเป็น Levorg 2.0GT ( เหมือนมีข่าวทำนองว่า การเลือกนำ 1.6 เข้ามาก่อน เพื่อจะแสดงให้ฝั่งบริษัทแม่ที่ญี่ปุ่นเห็นอะไรบางอย่าง )