ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการทดสอบเรื่องการเก็บเสียงด้วย  (อ่าน 42583 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukkietui

• Newbie
  • *
อยากให้ช่วยทดสอบเรื่องการเก็บเสียงที่ความเร็วต่างๆ ความเร็วเท่าไหร่ที่เสียงภายนอกเริ่มเข้ามา มันน่าจะเป็นตัวชี้วัดในด้านการออกแบบรถ และ วัสดุที่ใช้ได้เหมือนกัน

เพิ่งซื้อรถมา เขามีให้กรอกว่าหาข้อมูลจากไหน ตอบทันทีว่ามาจาก HLM

ขอบคุณที่ทำเว็ปดีๆครับ

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
Re: อยากให้มีการทดสอบเรื่องการเก็บเสียงด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2016, 07:41:55 »
ปกติก็มีพูดอยู่นะครับ
แต่ผมว่าถ้าทดสอบเก็บเสียง ทดสอบกินน้ำมันในเมืองก่อนดีกว่าครับ เพราะอันนี้ส่งแปผันกลับจากที่เว็บทดสอบตอนนี้ได้