ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่ม (ปีโมเดล) ในตารางทุกตาราง ครับ  (อ่าน 28379 ครั้ง)

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
เรียนทีมงานเวป
อยากให้เพิ่มปีของผลิตภัณฑ์ เข้าไปในตาราง ครับ
เช่นตารางล่าสุด อันนี้
Mazda CX-5 MC 2.2 XD Sky-D 6A/T 2WD (2016)

ประมานนี้ครับ
ขอบคุณที่รับฟังความคิดเห็นเสนอแนะ
นับวันยิ่งเหมือนเวปต้องห้าม...ขอบคุณบทความรีวิวดีๆๆจากแอดมินและเพื่อนสมาชิก ต่อไปคงอ่านอย่างเดียว ครั้งแรกก็เด็กx6 ครั้งสองติ่งเจ้าตลาด ครั้งที่3ก็โดนด่าไม่เคารพความคิดเห็น...เฮ้ออ บอร์ดนะมันเป็นพื้นที่แสดงความคิดเห็นของผู้พิมพอไม่ตรงกับความคิดเห็นจขกท. ก็ว่าไม่เคารพ ไปเปิดblogส่วนตัวชะเถ๊อะนะ