ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/*-*/*-*/ THE COUP CHANNEL : DEBUT!! พร้อมให้เปิดเข้าชมแล้วครับ /*-*/*-*/*-*  (อ่าน 10370 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
yesss

เมื่อคืนเปิดตอน 0.01 น. ก็ยังไม่มา

เลยมาถามพี่จิมตอน 9 โมง พี่จิมบอก มา 11 โมง

แต่ประจวบเหมาะว่า 11 โมงติดภาระกิจสำคัญ (ซื้อเสื้อผ้าที่วังหลัง) เลยไม่ได้อยู่ดูอ่ะครับ

แต่พอกลับมาก็รีบมาเปิดดูเลยครัับ

พี่ๆสองคนน่ารักมากครับ ดูเ็ป็นกันเองดี ฮาดีครับ

อย่างไงก็ เป็นกำลังใจ และจะติดตามตอนต่อไปเรื่อยๆนะครับผม

สู้ๆครับ

ออฟไลน์ PREM

• Hero Member
ดูเพลินดีครับ ดูคนเค้าเมาท์กันเรื่องรถ ;D

แต่ว่าอยากให้มีอย่างอื่นบ้าง นอกจากมานั่งคุยกัน อาจจะมีถ่ายนอกสถานที่ (แต่เห็นเบื้องหลังก็คิดว่าคงมีในตอนต่อๆ ไป)
แล้วเสียงก็ยังไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ครับ เห็นด้วยกับที่อยากให้ติดไมค์หน่อย

ถ้านับว่าเป็นครั้งแรก ผมคิดว่าดีมากครับ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Nioka

อยากให้เสริม ภาพรถ  ด้วยอะครับ เช่นตอนพูดถึง น้อง ทักษอร ถ้าตัดเป็นภาพมาด้วย จะดูง่ายยิ่งขึ้น

โดยรวมแล้วก็ดูเพลินๆดีครับ ฮาดี ^^

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ฮุนได ทูซอน บิ๊กแบงประกอบเอง

5555+
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ bankpike

• Jr. Member
  • **
    • https://www.facebook.com/bankpike
ลืมแมวกันใช่มั้ยย
นี่ไงคับ ฮารุ

ออฟไลน์ The Coup Channel

อ้าว น้องฮา

ฮาดีครับชอบ พี่ทั้งสองคนดูเป็นธรรมชาติมากครับ

แล้วจะติดตามชมต่อไปนะ ฮ่ะ ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แขกรับเชิญ The Coup Team รายแรก

พี่ซู สุรีย์ทิพย์ ละอองทอง โฉมทองดี
ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด
บริษัท Mazda Sales Thailand จำกัด

จะมา เมาท์ กันในเรื่องเบื้องหลัง การเตรียมงาน Mazda 2 Sedan ให้ชมกันครับ

รับประกัน ว่า ไม่มีที่ไหน เขาสัมภาษณ์กันแบบนี้หรอก

หุหุหุ

ออฟไลน์ denate

• Newbie
  • *
    • BeLeaf Landscape
ผมชอบน้องเค้านะ ดูไม่เฟคดี ดูเิผินๆเหมือนไร้สาระแต่ก็มีสาระแทรกมาเรื่อยๆแบบไม่ทันตั้งตัว

เข้าใจว่าเทปแรกนี้คงเป็นการออกมาแนะนำตัวเอง และพูดคุยคร่าวๆแบบกว้างๆถึงตลาดรถบ้านเราในตอนนี้

ในตอนต่อๆไปอาจจะมีกรอบขึ้นมาซักนิดเป็นหัวข้อ(ในประเด็นฮอท) น่าจะทำให้น่าสนใจมากขึ้น

ปล. ตินิดว่าอัพเดทช้าไปหน่อยนะครับ (แต่ก็เข้าใจคนทำงานนะ ^^ )
Two things are infinite :
the universe and human stupidity ; and I'm not sure about the universe.

Albert Einstein

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คลิปนี้ ถ่ายทำเอาไว้ตั้งแต่ March ยังไม่เปิดตัวครับ

อันที่จริง เป็น CLip Demo ver.3 และเป็นเวอร์ชันที่น้องๆเค้าคิดว่าพร้อมแล้วจริงๆ
หลังจากทำความคุ้นเคยกับกล้อง

พวกเขา เพิ่งจะว่าง จากงานสอบ และเพิ่งปิดเทอม ดังนั้น เพิ่งมีเวลาว่างมาตัดต่อ และนั่งทำทั้งหมดนี้หนะครับ

คิดว่า คลิปมอเตอร์โชว์ น่าจะเป็นคลิปหลังสุด

ออฟไลน์ The Coup Channel

อ้าว จะปิดช่องละหรอ อะไรวะฮะ 555555

ออฟไลน์ JIRATH

แจ่มมเลยครับ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ ?????

• Newbie
  • *
ได้ดูครบ 3 ภาคแล้ว

สนุกดีครับ ดูแล้วก็เพลินดี 

มีติที่น้องตอยชอบมองไปทางด้านข้างมากกว่ามองกล้อง มันเลยรู้สึกแปลกๆ 

อยากให้น้องๆดูตัวอย่างจากจิมมี่ ที่เตรียมข้อมูลก่อนที่จะสื่อสารออกมายังคนดูได้ละเอียดมาก  อยากให้น้องๆทำการบ้านเพิ่มอีกซักนิดนึงนะครับ

รอดูภาคต่อไป (จะให้ดี พาเที่ยวงานมอเตอร์โชว์ก็ดีนะ  ;D )

ออฟไลน์ walkingspeed

• Newbie
  • *
ดีครับ เป็นตัวของตัวเองดี

แต่น่าจะมีทีมงานคอย แจ้งบุคคลภายนอก นิดนึง ก็จะดีนะครับ
เหมือนตอนที่มีคุณลุงมาเปิดประตู แล้ว งงๆ กันทั้งคนเปิด และคนถูกเปิด (เข้าใจว่าอยากจะบอกลุงว่าถ่าย คลิปอยู่ อย่าเพิ่งเข้ามาได้มั้ย แต่ก็พูดไม่ได้..)

ให้ตาอ้วนเสื้อดำคอยกันคนนอกให้ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ลืมแมวกันใช่มั้ยย
นี่ไงคับ ฮารุ
เมื่อไหร่มันจะจบ ป.ตรีอ่ะครับ
คนเลี้ยงจะเกษียณก่อนหรือมันจะตายก่อน