ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอแนะการปรับปรุง Link ในเวบบอร์ด  (อ่าน 14783 ครั้ง)

ออฟไลน์ Limited Edition

• Newbie
  • *
  • 1 of 100 makes for JDM only
เสนอแนะการปรับปรุง Link ในเวบบอร์ด
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 15:06:31 »
พี่ J!MMY รบกวนให้เตเต้แก้เว็บให้หน่อยครับ

เปิดเข้าไปหน้า General Discussion ในเวบบอร์ด
1. คลิกที่ชื่อกระทู้...ระบบเปิดหน้าต่างใหม่ให้
2. คลิกที่หมายเลขหน้าของแต่ละกระทู้ <<1, 2, ...>> จะเปลี่ยนหน้าในหน้าต่างเดิม

ปัญหานิดหน่อย แต่มันทำให้ผมปิดหน้าเวบจนเกลี้ยง
เพราะลืมตัว + สับสนมาหลายรอบเลยครับ
ฝากเตเต้เช็คทุกบอร์ดด้วย เพือความสะดวก
Limited Edition...Limited Lifestyle