ผู้เขียน หัวข้อ: // The Coup Channel "Live" สัมภาษณ์ "รั่ว" พิเศษ พี่ซู สุรีย์ทิพย์ ละอองทอง แห่ง Mazda  (อ่าน 6571 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ขอแนะนำว่า ควรดูอย่างยิ่งครับ
เพราะคุณๆ จะได้รู้เลยว่า วิธีคิด ในการทำตลาด Mazda 2
ของ ผู้หญิงเก่งคนนี้ พี่ซู สุรีย์ทิพย์ ละอองทอง โฉมทองดี
ผู้อำนวยการ ฝ่ายการตลาด ของ Mazda นั้น

นอกจากจะไม่ธรรมดาแล้ว ยัง รั่ว และ ฮา ได้เป็นพิเศษอีกด้วย

คลิปสัมภาษณ์แบบนี้ เชื่อว่า ไม่ค่อยมีสื่อไหนในไทย เอามาลงได้ขนาดนี้แน่ๆ
เพราะปกติ เวลาที่ พี่ซู พูดคุยกับผม ก็ จะเป็นแบบเดียวกับที่คุณๆ จะได้เห็น จากในคลิปนี้ละครับ
ไม่เคยมีคำว่า fake แต่อย่างใด   ;D

ลองคลิกเข้าไปมกันนะครับ พวกเราภูมิใจเสนอ และอยากให้ได้ชมกันตั้งแต่ต้น จนจบ โดยเฉพาะ คลิป 2 และ 3

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1120:the-coup-channel-live-mazda-2-sedan-launch-party&catid=93:thecoupchannel&Itemid=55

แสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2010, 14:02:36 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ The Coup Channel

รักพี่ซู <3333333333

ออฟไลน์ LaOnn

• Jr. Member
  • **
น่าติดตามครับ

ชอบครับ The coup channel

ออฟไลน์ pusb

• **
ดูthe coup แล้ว

สัมผัสได้ จากน้ำเสียง สายตา ท่าทาง

พี่เขาเป็นคนที่มีพลังเหลือเฟือจริงๆ
อยู่ใกล้ๆ แล้ว น่าจะเพิ่มพลังให้คนรอบข้างได้ไม่มีหมด : )

ออฟไลน์ 2k

ฝีมือวางแผนการตลาดดีมากๆเลยครับ สามารถทำให้รถที่คนไทยชอบมองข้ามเวลาจะซื้อให้กลายเป็นต้องคิดหนักก่อนจะซื้้อได้ หวังว่าตอนมาสด้า 3 ใหม่มาพี่เค้าจะยังคงเป็นคนรับผิบชอบเหมือนกันนะครับ ช่วยทำให้มาสด้ากลายเป็นรถตลาดมากกว่านี้ที  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
เออ คนนี้มัยที่มาจาก Isuzu เหมือนเคยอ่านจากหนังสือ แว๊ปๆ

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
พี่ๆน่ารักดีครับ

อย่างไงก็ จะติดตามเรื่อยๆนะครับผม

ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เดิม พี่ซู อยู่ Honda ครับ

จะว่าไป  ฮอนด้า ก็เป็นอีก หนึ่ง โรงเรียนการตลาด ที่ปั้นคนเก่งมาไม่น้อยเหมือนกันนะเนี่ย

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Preceda2

น่ารักมากเลยครับ ดูเป็นกันเองดีมากๆ
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
หุหุหุ ผมไม่แปลกใจเลยคับว่าทำไม Mazda ถึงอยู่ในช่วงขาขึ้นขนาดนี้
ดู Manager การตลาดก็รู้เลย เข้าใจถึงลูกค้าจริงๆ เยี่ยมมากคับพี่ ;)
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Thx ครับ เป็นกันเองจริงๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ supercharger

• Newbie
  • *
  • Bomb Rafa away ?????????
?????????????

ออฟไลน์ nicsjerry

ดูแล้ว ตึ๊ดดดด  ดี  ;D

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

ต้องชมในเรื่องของการวิจัยตลาดเลยครับ
ตรงมากๆ ;D

ออฟไลน์ batyboy

• **
ไม่ผิดหวังเลยครับ ที่เลือกเป็นสาวกมาสด้า แม้จะเป็นแค่ "กระบะไม่เต็มร้อย" แต่นั่นก็ดีพอสำหรับผมแล้วครับ ;D