ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนหน่อยครับเรื่อง งาน motor show ที่ Bitec  (อ่าน 3596 ครั้ง)

ออฟไลน์ pony

• Sr. Member
อยากรู้ว่า Shuttle Bus ที่พี่ jimmy พูดถึงนี้ http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1119:bangkok-international-motor-show-2010-super-car-vs-eco-car-&catid=91:motorshow&Itemid=55 มันขึ้นยังใง.. และ ขึ้นที่ไหน ครับ^^ ;D

ออฟไลน์ tsmart

• Jr. Member
  • **
Re: ขอรบกวนหน่อยครับเรื่อง งาน motor show ที่ Bitec
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 23:10:51 »
สถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช ฝั่ง lotus ตรงแถวบันไดทางขึ้นBTS จะมีป้ายบอกไว้ว่าเป็นจุดรอขึ้นครับ
รถเป็นรถทัวร์ใหญ่ นั่งสบายดี ฟรีอีกต่างหาก ;D
นอกจากนี้ยังมีอีกสายไป เสรีเซนเตอร์ด้วย

ออฟไลน์ pony

Re: ขอรบกวนหน่อยครับเรื่อง งาน motor show ที่ Bitec
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 23:12:55 »
สถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช ฝั่ง lotus ตรงแถวบันไดทางขึ้นBTS จะมีป้ายบอกไว้ว่าเป็นจุดรอขึ้นครับ
รถเป็นรถทัวร์ใหญ่ นั่งสบายดี ฟรีอีกต่างหาก ;D
นอกจากนี้ยังมีอีกสายไป เสรีเซนเตอร์ด้วย
ขอบคุณมากครับ ^^ ;D

ออฟไลน์ mcat231032

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2010, 23:29:06 »
แจ้งนะครับ ชุดนักเรียน นักศึกษา เข้าชมฟรี ครับ

ยืนยันครับมีป้ายบอก

ปล. ปีนี้เค้าพึ่งจะเริ่มให้ฟรี หรือฟรีมานานแล้วอะครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 00:03:00 »
แจ้งนะครับ ชุดนักเรียน นักศึกษา เข้าชมฟรี ครับ

ปล. ปีนี้เค้าพึ่งจะเริ่มให้ฟรี หรือฟรีมานานแล้วอะครับ

อันนี้ผมก็เพิ่งรู้นะเนี่ย
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ supercharger

• Newbie
  • *
  • Bomb Rafa away ?????????
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 00:38:55 »

อ้าว ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ย เเหะๆ ;D
?????????????

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 08:36:46 »
ทำไมผมไปมาเมื่อวานตอนหกโมงเย็น เค้าไม่เห็นจะตรวจบัตรเลยอ่ะ เดินผ่านเค้าก้ปล่อยผ่านไปเลย พอผมยื่นบัตรให้เค้าก้ทำหน้างงๆ

ออฟไลน์ k.กุ๊ก

• **
  • ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 08:40:23 »

เอ้า!!!!   มีใครมีชุดนักเรียนให้ผมยืมบ้าง    ชุดนักเรียนชายนะครับ   

ออฟไลน์ sejuro321

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 13:23:10 »
ทำไมผมไปมาเมื่อวานตอนหกโมงเย็น เค้าไม่เห็นจะตรวจบัตรเลยอ่ะ เดินผ่านเค้าก้ปล่อยผ่านไปเลย พอผมยื่นบัตรให้เค้าก้ทำหน้างงๆ

ใช่เลยครับ ผมก็ไปช่วง 6 โมง เห็นคนเดินผ่านเฉยๆเลย แต่ผมดันยืนบัตรไป [แอบทำตัวคนดี 55+]

ออฟไลน์ gugnoidea

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 20:58:42 »
ต้องใส่ชุด นศ. ด้วยเหรออ่ะ ยื่นให้ดูแต่บัตรไม่ได้เหรอ