ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณ jimmyและเพื่อนๆ เมื่อไหร benz เครื่อง cdi ตัวใหม่จะมาหรือคคับ??  (อ่าน 4390 ครั้ง)

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
คือทางบ้านสนใจ c 250 cdi น่ะคับ

เลยอยากรู้ว่าจะมาตอนไหน

และจะเปงรุ่น avangarde หรือป่าวคับ

กับเรื่องราคา จะถูกหรือแพงกว่าตัว cgi คับ??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2010, 17:45:54 โดย jones »
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
Re: เมื่อไหร benz เครื่อง cdi ตัวใหม่จะมาหรือคคับ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 23:53:14 »
มีเข้ามาแน่นอนครับ E250CDI แต่จะได้รถอาจหลัง CGI นิดนึงครับเพราะที่ช้ามาจากมีปัญหาเรื่องราคาครับ
ที่ประกาศมาคือ 3.99 ล้านบาทครับ แต่อาจมีการเปลี่ยนแปลงอีกทีครับ เซลล์เค้าบอกว่าจะปรับขึ้นนิดหน่อยครับ
เป็นตัว Elegance เท่านั้นครับ Avantgarde ต้องซื้อจากเกรย์ครับ MBTH ไม่ได้นำตัว CBU มาด้วยครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

• Hero Member
Re: เมื่อไหร benz เครื่อง cdi ตัวใหม่จะมาหรือคคับ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 06:59:30 »
ปวดใจ ทำไมมันถูกลง W211 220CDI ซื้อมาปีกว่าตอนนั้น สี่ล้านห้าหมื่น แพงกว่าอีก เซ็งเลย :(

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 11:49:01 »
ปวดใจ ทำไมมันถูกลง W211 220CDI ซื้อมาปีกว่าตอนนั้น สี่ล้านห้าหมื่น แพงกว่าอีก เซ็งเลย :(

คือคันของพี่มันเป็น Avantgarde นะครับ แต่อันนี้มันเป็น Elegance  :D
แถมหลังๆมา เบ็นซ์เกือบทุกรุ่นเลย เวลาเปิดตัวใหม่จะขายราคาพอๆกับตัวเก่า
ไม่เหมือนเมื่อก่อนที่เปลี่ยนรุ่นทีก็แพงเอาๆ (สงสัยจะถึงจุดอิ่มตัว แพงกว่านี้ขายไม่ออก ฮิๆๆ)
There is nothing either good or bad but thinking makes it so