ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงาน Motor Show กับงานแรกของ Vivaz  (อ่าน 8734 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ภาพงาน Motor Show กับงานแรกของ Vivaz
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 19:58:23 »
พึ่งกลับมาแล้วครับ สำหรับงาน Motorshow ครั้งที่ 31 ที่ไบเทคบางนา
แล้วก็ขอเอาลงทั้ง 2 ที่นะครับ(SE-S,HLM)

เริ่มจาก Nissan ก่อนเลย

เจ้าหนู March คันนี้อยากได้มากกกกก (12VL สีเขียว)

X-Trail SUV ออปชั่นน้อยกว่าเพื่อน

Teana

Navara

ค่าย Honda

ว่าที่ Eco Car

Freed รถน่าใช้ราคาช็อกๆ

CR-V

๋Jazz

City

(รถพื้นฐานเดียวกัน แต่มันดูแย้งๆชอบกล)

Civic

Accord

ค่าย Toyota บ้าง

Toyota Rin

New Vios ไมเนอร์เชนจ์เยอะกว่าตัวนอกอีก มาหรูขี้น

Yaris รถ Hatchback ที่รั้งท้าย

Fortuner Aperto II Born to be Sportivo

Prerunner 2.5 Exclusive รถกระบะยอดนิยมเวอร์ชั่นพิเศษ

Preview Prius ก่อนขาย
ปล.แมกซ์แบบนี้ รุ่นหรูชัวร์

บูธ Lexus
LF-A รถสปอร์ตจาก Lexus

IS250C รถซีดานอยากเปิดประทุน

LS600H สีนี้แปลกดี

รถ Concept ของ Lexus ครับ

RX

GS

บูธ Benz

C-Class

รสปอร์ต retro

บูธ BMW

BMW Xperia(ไม่ใช่ละ) X1

บูธ Proton

Exora Minivan น้องใหม่ราคาถูก(อะไหล่แพง)

บูธ Isuzu

Dmax X-Series
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

Re: ภาพงาน Motor Show กับงานแรกของ Vivaz
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 20:20:41 »
VW รถเต่าหน้าใหม่ในตำนาน

Golf GTi แรงๆๆๆๆ

Fiesta ที่รอคอย

Focus

Lancer EX GT โดนๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ

Pajero Sport

Lancer รุ่น 10 ปีพอดี

Mazda 2 หรูได้ ท้าทายด้วย

คนในจอคุ้นๆนะ 555

2 5ประตูแต่งแปลกๆ

Captiva

Aveo อัพเครื่องชนคู่แข่ง

Hyundai Tucson (ทักษอร)

Kisashi Sedan Flagship

ท้ายป้าอ้วน

C30 ปรับแล้วเฉี่ยวกว่าเดิม
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

Re: ภาพงาน Motor Show กับงานแรกของ Vivaz
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 20:31:20 »
ของแถม

Panorama คนเยอะจริงๆ

ออฟไลน์ I C E

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 20:50:43 »
ขอบคุณครับ...ว่าแต่ ชอบของแถมแฮะ 555+

ออฟไลน์ Ohmmypp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 21:08:18 »
รูป Prius หายไปไหนอ่าคับ - -

อ้อ แล้วนี่จาก SE Vivaz.... กล้อง 8 ล้านของโซนี่ไหงได้รูปเยี่ยงนี้เล่า?? สงสัยเป็นเพราะ ไม่ใช่รุ่น C  แอบผิดหวังนะเนี่ย :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2010, 21:11:06 โดย ohmmyPP »
JC TU #54

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 21:15:45 »
รูป Prius หายไปไหนอ่าคับ - -

อ้อ แล้วนี่จาก SE Vivaz.... กล้อง 8 ล้านของโซนี่ไหงได้รูปเยี่ยงนี้เล่า?? สงสัยเป็นเพราะ ไม่ใช่รุ่น C  แอบผิดหวังนะเนี่ย :'(
ไม่เห็นนะครับ
Vivaz รุ่นนี้เน้นถ่ายวีดิโอนะครับ ภายเลยด้อนกว่านิดๆ

ออฟไลน์ kopy081

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 21:33:04 »
ขอบคุณสำหรับรูปครับ
คนเยอะจริงๆ จะต่อรองกับเซลรู้เรื่องมั้ยเนี่ย
ผมว่าจะไปพรุ่งนี้ หวังว่าคนจะไม่เยอะนะ วันธรรมดา

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 22:16:38 »
เอ่อ... ภาพนี้ดีกว่า K750 ตรงสีสันเท่านั้นเอง นอกนั้นรู้สึกว่าไม่ต่างเมื่อดูขนาดเล็กๆแบบนี้อ่ะนะ

เคยใช้ Xperia X1 ประทับใจแค่ 2-3 อย่างคือ แจ็ค 3.5 และพอร์ต USB และใช้เมม MicroSD นอกนั้นไม่ได้ดั่งใจสักอย่าง

ว่าแต่ว่า ไม่มีของจากบูธเกีย และดันลอปเหรอครับ เหอะๆ (หัวเราะหื่นๆ)

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 22:23:11 »
ขอบคุณครับ
ว้นนี้ผมไปมาแล้วคนเยอะมากมาย

ปล.แอบปลื้มPretty Mitsu คนที่ยืนตรง Ex 2.0 สีขาวครับ
แนะนำเรื่องรถกับผมดีมากครับ ;D

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 22:55:36 »
ทีถ่ายน้อง ๆ Pretty มือไม้สั่นเชียว....

ขอบคุณครับ share สำหรับคนที่ไม่ได้ไปครับ

ดี ดี ดี น่ารัก สวย หุ่นดี = น้องนุ่ง Prettyyyyyyyyyy  ;D

ออฟไลน์ roetee

• Newbie
  • *
    • SEO Thailand
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 16:46:21 »
คนเยอะมากๆเลยวุ้ย

ออฟไลน์ Trust4.0

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 16:47:47 »
ว่าแต่....คุณจิมมี่ ไปทำอะไรในจอ ที่บู๊ท Mazda เหรอครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 03:39:13 »
ทีมงานของ Mazda เค้าอยากได้ คอมเมนท์ ลง วีดีโอ หนะครับ
เลยไปพูดให้เขาสักนิดนึง ไม่เสียหายอะไร