ผู้เขียน หัวข้อ: March จะมีเครื่องดีเซล และ สี่ประตูตามมารึเปล่าครับ ?  (อ่าน 3490 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ดูจากปัจจุบันยอดจองล้นหลามแถมยังมีการจองล่วงหน้า เรียกว่าประกอบไม่ทันขาย อย่างนี้รุ่นต่อ  ๆ ไปคงอีกนานแน่ ๆ

ถึงแม้จะมีประสถการณ์ไม่ดีกับรถเก๋งดีเซล แต่ผมก็คิดว่ามัน เล็กน้อย และยังอยากได้รถคันเล็ก สี่ประตูเครื่องดีเซลอยู่  ถ้ามาจะขาย BMW ไปออกมาร์ชเลย 555

แล้วมันจะมาให้เห็นไหมครับเนี่ย ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. ไมต้องกลัวว่าจะประกอบไม่ทันขาย
เพราะยังคงคลอดออกมาเต็มหลังลาน PDI อยู่ดี

2. ยังไม่มีดีเซลในตอนนี้ ครับ

3. ซีดาน มี แต่น่าจะเป้นปีหน้า อย่างไรก็ตาม ทุกอย่าง ยังลัยไม่แพ้กัน เพราะยังไม่เคยเปิดขายที่ไหนในโลก

ออฟไลน์ Game

• Newbie
  • *
แล้วตัว 1.2 supercharge พอมีหวังไหมครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
ผมมองว่า supercharge คงไม่มาแน่ เพราะต้นทุนค่อนข้างสูง

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
ผมมองว่า supercharge คงไม่มาแน่ เพราะต้นทุนค่อนข้างสูง

ตามนั้นเลยคับ
ตอนนี้ ราคา 5.3แสน ถ้ามีจิงไม่ปาเข้าไป 6กว่าๆเลยหรอคับ