โพลล์

กะจะซื้อถ้านานเกิน
2 (40%)
ถ้าไม่นานจะรอ
3 (60%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Viosminorเปลี่ยนเครื่องเกียร์แล้วตอนปลายปี16-17จะมีการเปลี่ยนไฟกระจักอะไรอีกไหมครับ  (อ่าน 1687 ครั้ง)

ออฟไลน์ Benzzzaaa

• Newbie
  • *
พอดีทางบ้านรถพังประกันคืนทุนแล้วกะจะซื้อรถใหม่ ไม่ทราบนอกจากเปลี่ยนเครื่องเกียร์มันจะเปลี่ยนอะไรอีกไหม จะได้รอครับ ถ้าเปลี่ยนอีกทีเป็นfull model นานเกินจะได้ไม่รอครับ

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member

ตอนนี้ที่จีน Minorchange ไปแล้วมั้งครับ บ้านเราน่าจะปีหน้า เพราะปีนี้เปลี่ยนเครื่องกับเกียร์แล้ว
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ SM.

รอ MC ปีหน้าครับ ถ้ารอได้

ออฟไลน์ เต๋า AV

ตามกำหนดแล้ว น่าจะมา พร้อมๆ CH-R ต้นปี 2018 เลยคับ