ผู้เขียน หัวข้อ: หุ้มฟิล์มไฟหน้าสีชา ทำให้ไฟหน้าสว่างน้อยลงเยอะไหมครับ  (อ่าน 5804 ครั้ง)

ออฟไลน์ Harem

• Hero Member

หุ้มฟิล์มไฟหน้าสีชา ทำให้ไฟหน้าสว่างน้อยลงเยอะไหมครับ สวยดีแต่กลัวไฟดร๊อปเยอะครับ

ออฟไลน์ Ponthakorn

• Sr. Member
ผมเคยหุ้มสีดำ 40% ฟิมล์รถยนต์ด้านหน้าประมาณ 50% พอลองเปิดไฟขับตอนกลางคืนมองทางไม่เห็นทางเลยครับ เช้าวันรุ่งขึ้นฉีกทิ้งเลยครับ เสียดายตัง

ออฟไลน์ pongsakorn11

รู้สึกได้เลยคับว่ามันสว่างน้อยลง อย่าไปทำเลย

ออฟไลน์ eaton fuller

ผมเคยหุ้มสีดำ 40% ฟิมล์รถยนต์ด้านหน้าประมาณ 50% พอลองเปิดไฟขับตอนกลางคืนมองทางไม่เห็นทางเลยครับ เช้าวันรุ่งขึ้นฉีกทิ้งเลยครับ เสียดายตัง

555 ตอนติดบรรจงมาก

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J_Serie5

อย่าทำเลยครับ ผมว่าไม่สวย และแสงdropลงด้วย แต่งอย่างอื่นดีกว่าครับ