ผู้เขียน หัวข้อ: [ผมเป็นมะเร็ง] ควรจะขาย รีโว่ เลยดีไหม หรือ ไว้ไม่ไหวค่อยขาย ?  (อ่าน 58705 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
ขอให้หายไวๆนะครับ ผมว่าขายดีกว่า ถึงว่าจะเจ็บตัว แต่ถ้าไม่ใช้หรือไม่เป็นขนาดนั้น จะเป็นภาระต่อไปอีก ไว้แข็งแรงค่อยหาใหม่ครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
หายไวๆนะครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ yod artstu

เรื่องขายไม่ขาย เป็นว่าดูภาพรวมก่อนว่าเดือดร้อนไหม
ตอนนี้ก็มาดูแลสุขภาพก่อน และขอให้ดีวันดีคืนครับ สู้ๆ
และเป็นกำลังใจให้ครับ
: )

ออฟไลน์ Newhang

ขายเลยครับ หมุนพวงมาลัยไม่ไหว เจ็บอก ถ้าคิดว่าไม่ใช่อาการชั่วคราวก็ขายครับ

ออฟไลน์ mongolias

ขอเป็นให้กำลังใจ จขกท ครับ
มะเร็งเดี๋ยวนี้หมอเก่งเยอะครับ ยิ่งรู้ตัวเร็วการรักษาจะไม่ยุ่งยากมากนักครับ
ส่วนรถ ถ้าขับไม่ไหวแล้วก็ขายไปเถอะครับ เก็บไว้ก็เป็นภาระเปล่าๆ เก็บเงินส่วนที่ต้องผ่อนรถไว้เป็นค่ารักษาตัวดีกว่าครับ

ออฟไลน์ kiwiwi

หายไวๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ CX55

• Jr. Member
  • **
ส่งแรงใจมาเชียร์ให้หายไวๆ ครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ถ้าไม่เดือดร้อนเรื่องเงินผมว่าอย่าเพิ่งขายเลยครับ ผมว่า จขกท.ต้องหายแน่ๆอย่าเพิ่งคิดไปไกลครับ

แต่ถ้าคิดว่าไม่ใช้แล้วก็ขายดาวน์เปลี่ยนสัญญาไปก็ได้ครับ ตอนนี้มาทุ่มกับการรักษาสุขภาพร่างกายก่อนครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขับไม่ไหวขายดีกว่าครับ
รถเก็บไว้ก็มีแต่ลด ไม่มีประโยชน์อะไรเลย
สุดท้าย อยากให้ จขกท.สู้ๆนะครับ กำลังใจสำคัญมากๆ ยิ้มแล้วสู้มันครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

ออฟไลน์ ps000000

ขอบคุณทุกท่านนะครับ

ตอนนี้ให้ พ่อแม่ช่วยคิดก่อน ผมอยากทำใจให้ว่างๆ :)

ออฟไลน์ Atomica

• Jr. Member
  • **
เป็นกำลังใจให้นะครับ อาจจะต้องใช้เวลาเกือบปีร่างกายถึงจะกลับมาเป็นเหมือนเดิม ถ้ากำลังใจดีก็ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงหรอกนะครับ สู้ๆนะครับ
ปล.เรื่องขายไม่ขายลองจิ้มเครื่องคิดเลขดูก็ได้ครับ เผื่อจะเห็นอะไรมากขึ้น
Honda City V '13
Toyota Altis 1.6G '16

ออฟไลน์ Devil13

สำหรับผมขายเถอะครับ
เก็บไว้ก็มีแต่รายจ่าย ขายราคาก็ตก ขายเอาเงินไว้รักษาตัวดีกว่าครับ

ขอให้หายเร็วๆครับ ทำตามหมอสั่ง ดูแลตัวเองดีๆ อยู่ได้อีกนานครับ

ออฟไลน์ 2k

ถ้ายังอยากจะใช้มันก็ไม่ต้องขายครับเก็บรถไว้ตามใจ ตอนนี้หันมาทำร่างกายให้แข็งแรงสำคัญที่สุด จำไว้ว่าถ้าเราแข็งแรงสุขภาพกายดีสุขภาพจิตดีไอ้เซลมะเร็งมันก็ไม่โตเพิ่ม มาเถอะมาทำร่างกายให้แข็งแรงกันวิ่งกรีทา ต่อยมวย ยกเวท ปั่นจักรยาน สิ่งเหล่านี้จะทำให้แข็งแรงสู้มะเร็งไปได้อีกนานหลายสิบปี
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• Sr. Member
  • ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
คนใกล้ตัวเคยเป็นมะเร็งขั้น 3 ครับ ค่าใช้จ่ายจนหายดีประมาณ เกือบ 1,xxx,xxx รวมผ่าตัด ฉายรังสี(ประมาณ 7- 8 ปี ที่แล้ว) ช่วงการรักษา ฉายรังสีทำงานไม่ได้เลย แต่ไม่รู้ว่าของคุณ จขกท. ต้องรักษาแบบไหน ระดับไหน ถ้าคุณ จขกท. ถ้ามีเงินสำรองเพียงพอ และคิดว่าหลังจากหายดีจะใช้ต่อ ก็น่าจะเก็บไว้ได้น่ะครับ
ขอให้หายไวๆ โรคนี้ต้องมีกำลังใจมากๆ สู้ๆ ครับ
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ tierak

• Sr. Member
ขอให้หายไวๆ นะครับ
ให้คิดในแง่บวกไว้นะครับ กำลังใจไม่แพ้ช่วยให้กาลังกายแข็ง

ส่วนเรื่องรถ ถ้าเป็นภาระและไม่ค่อยได้ใช้ประโยชน์ผมว่าปล่อยออกไปน่าจะดีกว่า

ออฟไลน์ Fly to dream

เอาใจช่วยครับ ขอให้หายป่วยไวๆนะครับ รถถ้าจะขายขอให้ขายตอนที่เงินไม่ไหวแล้วดีกว่าครับ มีไว้ก่อนดีกว่าครับ แต่ถ้าคืดว่าจะไม่ขับก็ขายครับ เดี๋ยวราคาจะลดลงไปอีก

เอาใจช่วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2016, 11:39:29 โดย Fly to dream »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย