ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Toyota Sienta ภายนอก-ภายใน ทั้งรุ่น 1.5 G CVT - 1.5 V CVT //  (อ่าน 81521 ครั้ง)

ออฟไลน์ tyo00

• Full Member
ตอนแรกผมว่ามันหน้าตาน่าเกลียด ตลกๆ
แต่พอมาเห็นคันสีขาวนี่ ผมว่าหน้าตามันก็ดูได้นะครับ
โดยเฉพาะสีขาวที่มันตัดกับเส้นสายที่เป็นสีดำ ทำรถดูดีขึ้นเยอะเลย
แต่คันสีส้มก็ยังดูไม่สวยอยู่ดี

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
เบาะดูน่านั่งสบายดีนะครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ตัวจริงดูดีกว่าในรูปโฆษณาอีกแหะ :-*
ออพชั่นนี่ถ้าเงินพอซื้อตัวท็อปยังไงก็คุ้มกว่า
แต่รุ่นล่างก็โอเคแล้วสำหรับใช้งานทั่วไป
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ aod

• Sr. Member
ผมตาไม่ถึงใช่ไหมผมว่าหน้าตามันอุบาท. มากกก

ออฟไลน์ archian

สวยแนวญี่ปุ่นดีครับ  ไฮ!

ออฟไลน์ Nazare

สงสัยจังว่าหน้าตาแบบนี้ ถ้าไม่ติดตราพี่โตจะขายออกมั้ย?
เสือภูเขา Marawuti 1998
Honda Wave100 All new Sticker
Yamaha Grand Filano 2015

ออฟไลน์ -Brian

เวรกรรม เพิ่งเห็นว่าไม่มีปุ่มปิดไฟหน้าอีกแล้ว ทำได้แค่ auto --> ไฟหรี่ --> ไฟต่ำ

ออฟไลน์ SM.

เสียดาย ไม่มีภาพ ปู ไปรยา  :-[ :-[ :-[

ขายดีแน่ๆครับ ตัวนี้ ยิ่งติดตรา Toyota ด้วย

ออฟไลน์ HHHsung

ตั้งราคามาได้ดีมากๆ ตัวล่าง ถึงออฟชั่นโล้นๆ แต่ทำราคาต่ำๆ ขายคนที่ต้องใช้รถแบบนี้จริงๆ   

ตัวบนตั้งราคาแพงกว่ามาก แต่บวกออฟชั่น ที่มากกว่าบานตะเกียง คนที่งบไม่ใช่ปัญหา น่าจะมาตัวนี้

ปล. ชอบประตูเลื่อน มาตั้งแต่ ฟรีด ละ ในใจจริๆ งก็อยากได้ แต่รีวิวฟรีด สรรถนะ ช่วงล่าง เตี้ยติดดินเลยไม่เอา

ออฟไลน์ roongrus

แบบนี้ Honda Freed คงจัดเต็มไม่น้อยหน้าแน่ๆ

ออฟไลน์ devilpharynx

แบบนี้ Honda Freed คงจัดเต็มไม่น้อยหน้าแน่ๆ

รอลุ้นอยู่เหมือนกันครับ ว่า Honda จะเปลี่ยนใจกลับเอา FREED มาสู้ไหม มีเวลาตัดสินใจ อีก  1 เดือนก่อน พี่โตกวาดยอดจอง

ออฟไลน์ kiwiwi

ตั้งราคามาได้ดีมากๆ ตัวล่าง ถึงออฟชั่นโล้นๆ แต่ทำราคาต่ำๆ ขายคนที่ต้องใช้รถแบบนี้จริงๆ   

ตัวบนตั้งราคาแพงกว่ามาก แต่บวกออฟชั่น ที่มากกว่าบานตะเกียง คนที่งบไม่ใช่ปัญหา น่าจะมาตัวนี้

ปล. ชอบประตูเลื่อน มาตั้งแต่ ฟรีด ละ ในใจจริๆ งก็อยากได้ แต่รีวิวฟรีด สรรถนะ ช่วงล่าง เตี้ยติดดินเลยไม่เอา

เปลี่ยน kayaba new sr แล้วเหมือนได้รถคันใหม่เลยครับ จริงๆนะ สองหมื่นกว่าๆเอง

ออฟไลน์ HHHsung

น้องที่ทำงาน ประตูเลือนโดนรถข้างๆ ชน ค่าซ่อม 2 หมื่น เอ่อ....... บานพับธรรมดาๆ ก็ได้

ปัจจุบัน เลยมาจบที่ โมลบี้ 7 ที่นั่ง ติข้อเดียวชุดคอนโซลหน้า บริโอ มาก ลุ๊คชีฟจริงๆ

เปลี่ยน kayaba new sr แล้วเหมือนได้รถคันใหม่เลยครับ จริงๆนะ สองหมื่นกว่าๆเอง

ออฟไลน์ หมูปิ้ง

• Jr. Member
  • **
  • "น้ำใจบนท้องถนน"
เป็น mini van ที่สวยและกว้างมาก
แว๊บแรก ดีไซน์ด้านหน้า ผมนึกภาพไว้แบบนี้เลย

ออฟไลน์ kasuya

ตัวตน.คันเกียร์ น่าจะวางบนคอนโซลเหมือนรุ่นขายญี่ปุ่นนะ
เสียดายที่สองเติม E85 ไม่ได้ เครื่องเป็นรุ่นเดียวกับอ้วนซ่า ต้องรอดูผลเทสอัตราการกินน้ำมันอีกที
เสียดายสาม ตัวท๊อปจัดมาเต็มขนาดนี้ ไยไม่ใส่ครูสคอนโทลมาให้ด้วยนิ