ผู้เขียน หัวข้อ: มาสด้า 2 ที่ออกมาลอตแรกสุดจนถึงปัจจุบัน มีปัญหาอะไรบ้างครับ  (อ่าน 4782 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
คือว่า ไม่ค่อยได้ยินปัญหาของมาสด้า2อะครับ ว่ามีปัญหาอะไรบ้างตั้งแต่เปิดตัวมาจนถึงปัจจุบัน รบกวนผู้ที่ใช้อยู่หรือผู้รู้ชี้ทางสว่างให้ผมด้วยครับ อิอิ

ออฟไลน์ modtuanid

• Jr. Member
  • **
ปัญหาก็คือ ขับมันส์เกินไปครับ  ;D
พออยู่หลังพวงมาลัยเจ้า 2 ทีไรเหมือนกลายเป็นพวกเด็กแว้นซ์ทุกที  ;D

ออฟไลน์ exodus

• Full Member
ความเร็วเกิน 80 เริ่มอืด

ออฟไลน์ kemjc

• Full Member
ปัญหาหลักๆยังไม่เจอนะ
เท่าที่คิดว่า มันน่าจะเป็นปัญหาก็มี...
ขับเร็วๆ แล้ว มีกลิ่นไหม้เข้ามาในห้องโดยสาร อันนี้แก้ไม่ตก เป็นกลิ่นเหมือนเตือนว่า ขับแรงไปแล้วนะ อะไรประมาณนี้
อีกเคส... ออกจากปากซอยแล้ว เสาC มันอ้วน บังถนนมิดเลย

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE
ที่วางแก้วน้ำมีอันเดียวอ่ะ

แล้วกิ๊กผมจะวางแก้วไว้ที่ไหน

ปัญหาใหญ่มากๆ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ ddman

• Jr. Member
  • **
กลิ่นแอร์ฉุนๆ เหมือน alcohol บางคนบอกว่ามะพร้าวเน่า  เมื่อขับเร็วเกิน 80 กม./ชม
แฮทช์แบค  ไม่มีที่มือจับใต้หลังคา (บางคนใช้แขวนเสื้อ)
ท้ายสุดสำคัญมาก..คนชอบมองเวลาขับไปในที่ชุมชน  (อันนี้แก้ไม่หาย)    :-* :-*
??????????????????....????????