ผู้เขียน หัวข้อ: // Mitsubishi ประเทศไทย เตรียมเปิดตัว Triton รุ่นปี 2017 วันที่ 5 ตุลาคมนี้ //  (อ่าน 31938 ครั้ง)

ออฟไลน์ rojsak2021

• Hero Member
ใส่ BSW, RCTA, around view mornitor มาเลยครับ ราคาเดิมด้วย 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2016, 09:53:30 โดย rojsak2021 »

ออฟไลน์ whoami

เรื่องยกหน้าปามา ไม่มีทางอยู่แล้ว แผนการพัฒนาของทุกค่ายพยายามจะฉีก ppv ให้แตกต่างจากกระบะให้มากที่สุด

เกิดยกมา แล้วปาจะเปลี่ยนหน้าไปแบบไหน ความแตกต่างคืออะไรเมื่อมองด้านหน้าเหมือนกันเป้ะ

ผมเดาว่าอย่างมากก็แค่เปลี่ยนกระจัง + ปรับออฟชั่นเล็กๆน้อยๆ เพราะมันคือ MY ไม่ใช่ MC

ออฟไลน์ SM.

รอดูๆๆ

แต่ผมว่าถ้ายังใช้กระจังหน้าเดิม แต่ทำเป็นสีดำ ไม่ได้ช่วยอะไรขึ้นมามากมาย ต้องเปลี่ยนลายไปเลย ถึงจะช่วยได้

ออฟไลน์ Boyja

• Sr. Member
รอดูๆๆ

แต่ผมว่าถ้ายังใช้กระจังหน้าเดิม แต่ทำเป็นสีดำ ไม่ได้ช่วยอะไรขึ้นมามากมาย ต้องเปลี่ยนลายไปเลย ถึงจะช่วยได้

+1 ครับ เปลี่ยน Design ไปเลยน่าจะช่วยให้ดูดีขึ้นครับ

ออฟไลน์ Tan Int

ขอภาวนาให้เป็นกระจังของ L200 ด้วยเถิด น่าจะได้นะ เพราะคนในมิตซูก็คงจะรู้แหละว่าของเดิมมันเป็นยังไง
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ O_o"

ยังแอบหวัง ให้ออกมาแบบนี้ก็ยังดี

ออฟไลน์ Boyja

แบบนี้ดูแพงขึ้นมาเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
แปลงเป็น pjs  สวยมากมายโหลดนิด ๆ นะเท่ห์เลย  8)

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
แบบ Fiat ก็สวยครับ ดูดีกว่า 3แบบข้างต้นจม แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ขอแบบ Diamant > Knight
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ tanadecha

• Jr. Member
  • **
มารอฟังข่าวครับ  :)