ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 24 กันยายน 2016 (RE-RUN) //  (อ่าน 2945 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5
ประจำวันที่ 24 กันยายน 2016 (RE-RUN)

DR!VE & TALK :

// TOYOTA FORTUNER 2.8 AT 4x4 ต่อเนื่องจากวีคที่แล้ว
ที่เอารุ่น TRD Sportivo มาทดสอบเปรียบเทียบ

DR!VE THE WORLD :

// Spyshot แอบถ่าย Toyota Corolla Altis Minorchange ในไต้หวัน
// Teaser All New NISSAN MICRA หรือ MARCH ที่จะเปิดตัวในงาน
ปารีส มอเตอร์โชว์ 2016

// MITSUBISHI TRITON เตรียมปรับโฉมเล็กน้อยต้น 5 ตุลาคมนี้
// AAS ตัวแทนจำหน่ายปอร์เช่บ้านเรา เตรียมแนะนำ
The New Porsche Panamera 30 กันยายนนี้

// MINI Paceman จะหยุดผลิตสิ้นปีนี้ หลังผู้บริหารมองว่า
มันใกล้เคียงกับ Countryman เกินไป

// Volvo V90 Cross Country รถ Station Wagon / Estate ครอบครัวสไตล์ขาลุย

// Mercedes-Benz E-Class All Terrain ส่วนรุ่น Estate คาดว่าเข้าไทยปลายปีนี้

วีคนี้เล่นให้ฟังถึง 2 เพลง คือ

1.Bird - Sora No Hitomi จากหนังโฆษณา Toyota Celica รุ่นสุดท้าย

2.Eternal - Who Are You จากหนังโฆษณา Toyota Carina ED 1993

ออฟไลน์ ps000000

Triton ปรับโฉมเล็กน้อย อืมมมมม

ออฟไลน์ Harem

มีเสกหมวกให้พี่จิมมี่ด้วย  ::)

ออฟไลน์ ottomjd

• Jr. Member
  • **
Re: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 24 กันยายน 2016 (RE-RUN)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2016, 16:44:45 »
ขอบคุณสำหรับคลิป วันก่อนดูไม่ได้ มันไม่มีเสียง  :-X :-X

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับ
ตอนฟังสด พยายาม อยู่นานครับ ฟังไม่ได้ครับ
ไม่ว่าจะผ่าน app หรือ ผ่านเว็บไม่ได้เลยครับ
ไม่ใช่เน็ตที่บ้านช้านะครับเช็คแล้ว แต่ไม่ได้จริงๆครับ

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
ขอบคุณครับ
@ngel gunman