ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ส่งใบลาช่วงสงการณ์..ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข เดินทางโดยปลอดภัยกันทุกคนนะครับ  (อ่าน 5917 ครั้ง)

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
หยุดยาว 10 วันนี้  จขกท. กำลังจะกลับบ้านครับ

ซึ่งหลายๆอย่าง คงไม่เอื้ออำนวย ให้ได้มาเบิกบานในเว็บนี้

จำใจต้องส่งใบล่าล่วงหน้า กลับบ้านไปทำหน้าที่บุตรที่ดีให้ครบถ้วน ฮิๆๆ

แล้วจะรีบกลับมาใหม่หลังสงการณ์นะครับ ;D

โอกาสนี้ขออำนวยพรให้ทุกท่านมีความสุขกันมากๆ ตลอดปีใหม่ไทยที่กำลังจะมาถึงนี้

คิดอยากขับเบนซ์ก็ขอให้ได้ขับ สุขภาพแข็งแรง ผ่านฉลุยทั้งหน้าที่การงานและความรักนะครับ

คนไหนจะเดินทางก็ขอให้เดินทางโดยปลอดภัย ไม่ต้องไปพบเจอพวกกับพวกซีนอนเถื่อน เปิดไฟตัดหมอก

ขับช้าแช่ขวา เปิดเลนพิเศษเอง จอดรถในช่องคนพิการ แซงคิวในเซเว็น หรือมีคนมาขอค่ากระทิงแดงบ่อยๆ นะครับ ฮิๆๆ

ขอให้มีความสุขกันมากๆครับ ;D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
ขับรถดีๆ นะคร๊าบ

ผมต้องรอดูสถานการณ์ก่อน
ถ้าคลี่คลาย ถึงจะทิ้งบ้านไปเที่ยวได้อ่ะครับ

ถ้ายังอยู่กันเหมือนเดิม

ก็ต้องเฝ้าบ้านเหมือนปีที่แล้ว

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member
 ;Dขอให้ จขกท  happy  happy กันและรวมแจมให้ทุกคนรวมทั้งเจ้าของเว็บคุณJ!MMYและเพื่อนๆๆด้วยนะครับ
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆๆในเว็บนี้ ;)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ขับรถปลอดภัยนะครับทุกท่าน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขับรถกลับบ้านปลอดภัย ใช้สติ มีน้ำใจ และขอให้เที่ยวเล่นสงกรานต์ อย่างมีความสุข
อย่าลิม รดน้ำขอพรจากบุพการีและผู้ใหญ่ด้วยนะครับ

ของผม อยู่บ้าน เตรียมบทความให้คุณๆ ได้อ่านกันเพียงอย่างเดียว มีหลายอย่างเลย
ที่จะต้องทำ ให้เสร็จ ปีนี้ ไม่รู้จะไปเล่นสงกรานต์ที่ไหนได้หรือเปล่า......

ที่แน่ๆ จะมบทความออกในช่วงสงกรานต์ อยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ mcat231032

พี่จิมและทีมงานพักผ่อนบ้างนะครับ

ปล. ในใจอยากทราบอัตตราการสิ้นเปลื้อง พลังงานของ น้องมีนา มากเลยครับว่าจะเป็นเหมือนที่เคลมไว้ไหม

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ เจอสิ่งดีๆใหม่ๆนะครับ

ปล.สงกราน"ต์" ต์ นะครับ เดี๋ยวไปปล่อยไก่ที่อื่น ^^
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Nut_K

ของผมเตรียมหนีเที่ยว 11-15 ละครับ

หนีร้อนไปหาอากาศหนาว

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ขอให้มีความสุข ลันล้าๆครับ ^_^

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

เดินทางอย่างปลอดภัย

ถ้าจะเมายังไงก็อย่าขับรถกันนะครับ ^^
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ ddman

• Jr. Member
  • **
เช่นกันนะครับ  ขอให้ จขกท.  สมาชิกท่านอื่นๆ  รวมถึงคุณจิมมี่และทีมงานฯ
ได้กลับภูมิลำเนาแสดงความกตัญญูต่อบุคคลที่เคารพและท่องเที่ยวในเทศกาลสงกรานต์อย่างมีความสุขแคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวง
กลับมาตั้งกระทู้  แชร์ประสบการณ์ด้านยวดยานพาหนะปัจจัยที่ 5 ของเรากันต่อไปครับ      :) :) :) :) :)
??????????????????....????????

ออฟไลน์ CRO

ขอให้เดินทางกลับโดยปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ prai

ออฟไลน์ VenusF

เช่นกันครับ ขอให้ชาว HLM  มีความสุขเดินทางปลอดภัยกันถ้วนหน้าทุกท่านครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอให้ทีมงาน  HLM ทุกคนและสมาชิกทุกคนเดินทางโดยปลอดภัยและฉลองกันอย่างมีความสุขทุกๆคนนะครับ

ส่วนผมก็นั่งเฉาอยู่ในกรุงเทพ
เฮ้ออออ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ