ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีบอร์ดสำหรับ Review รถของตัวเอง  (อ่าน 17361 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
อยากให้ผู้อ่านได้มีส่วนร่วมในการรีวิวรถตัวเองบ้างอ่ะครับ

จะได้มีการแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน

โดยแยกบอร์ดมีอีกบอร์ดเลยอ่ะครับ
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้มีบอร์ดสำหรับ Review รถของตัวเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 13:36:29 »
ผมอยากให้มีเช่นกันครับ

แต่ เรียนให้ทราบว่า เนื่องจากในเมื่อเว็บเก่าที่ผมเคยทำมานั้น
ยังคงมีการเปิดรับรีวิวโดยผู้ใช้ในลักษณะนั้นอยู่
เราจึงไม่อยากจะทำในสิ่งที่ซ้ำกับใครอื่นเขา
ทั้งที่อยากทำมากๆ

เพราะไม่อยากถูกกล่าวหาว่า คิดอะไรไม่เป็น ต้องทำอะไรลอกแบบเขา ทั้งที่เรามีความคิดของเราตั้งนานแล้ว
และไม่ได้คิดลอกแบบใครทั้งสิ้น แต่อย่างว่าครับ คนเรา มีสิทธิ์คิดเหมือนกันได้ และใครช่วงชิงโอกาส ทำได้ก่อน
ก็คงต้องปล่อยเขาไป

จึงยังไม่อาจมีการเปิดให้รีวิวรถของคุณผู้อ่านเองได้ในช่วงนี้ครับ
แต่ในอนาคต จะเป็นอย่างไร จะเรียนให้ทราบในโอกาสต่อไป

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member
Re: อยากให้มีบอร์ดสำหรับ Review รถของตัวเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 10:45:57 »
รอครับๆๆๆ   ;D ;D

ออฟไลน์ maxtone

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 19:10:45 »
น่าสนใจครับ ไม่มีใครจะรู้รถรุ่นไหนดีไปกว่าเจ้าของที่ใช้เองแล้วหล่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 22:42:16 »
ตอนนี้ มีแล้วครับ

คอลัมน์ User's Voice ไงครับ

เขียนรีวิวรถตัวเอง โดยละเอียด ขอย้ำว่า ละเอียด ที่อัตราสิ้นเปลือง อัตราเร่ง การดูแลรักษา ซ่อมบำรุง แฮปปี้หรือไม่

แล้วแปะขึ้นเว็บบอร์ด ครับ ถ้าเจ๋ง เข้าตาจริง เอาขึ้นหน้าแรกของเว็บครับ